Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi Za Wanachama Wa Chama Cha Mapinduzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Aug 13, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha lakini CCM ndiyo ilivyo hivi sasa na hizi hapa chini ndiyo zingestahili kuwa ahadi za wanachama wa CCM kwa jinsi wanavyoiongoza nchi yetu


    (1) Mafisadi wote ni ndugu zangu na Afrika si moja
    (2) Nitawatumikia mafisadi wenzangu kwa nguvu zangu zote
    (3) Nitajitolea nafsi yangu kuwalinda mafisadi.
    (4) Rushwa si adui wa haki, nitapokea na kutoa rushwa ili nibaki madarakani.
    (5) Cheo si dhamana, nitatumia cheo changu na vya mafisadi wenzangu kwa faida yangu.
    (6) Nitajielimisha kwa kadri ya uwezo wangu na kuitumia elimu yangu kwa faida ya mafisadi.
    (7) Nitashirikiana na mafisadi wenzangu wote kuibomoa nchi yetu.
    (8) Sitasema kweli daima, fitina kwangu si mwiko.
    (9) Nitakuwa mwanachama mwaminifu wa Chama Cha Mafisadi na fisadi mkubwa wa Tanzania na Afrika.
     
Loading...