Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi za Mwakyembe wakati wa bunge la budget

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Oct 29, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakat wa bunge la bajeti waziri mwakyembe kwenye bajeti yake alitoa ahadi ya utekelezaji wa miradi ikiwemo malipo ya fidia kwawananchi kupisha ujenzi wa reli eneo la tangasisi Tanga pamoja na usafiri wa treni. kwa mdomo wake aliahid kulipa wananchi mwezi wa tisa na usafir kuanza mwezi wa kumi.cha kushangaza malipo hadi leo unaenda mwezi wa kumi hayajalipwa ni dana dana za uhakiki ambao ulishafanyika miaka miwil iliyopita. sina hakika kama hata usafiri wa treni ndo umeanza au magumashi kisa bunge linaanza kesho ili kutengeneza mazingira ya kujisifu pasipo na tija. hebu lipeni waananchi acheni kuwapotezea muda na ahadi na muda usio isha
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Tuliza boli, ngoma iko jikoni, Mwakyembe huwa anatoa vitu vya uhakika!
     
  3. Full Moon

    Full Moon JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 344
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    nadhani wanasubiri mapato yatayotokana na treni alafu watatumia kuwalipa..
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,449
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Ndiyo umekasirika kuona Dar es salaam treni zimeanza kufanya kazi?
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhh utakuwa mmiliki wa daladala wewe wabongo bwana
    hela atoe mfukoni kwake au hadi zitoke hazina
    acha hizo waziri mtoa ahadi mtekelezaji mwingine
     
Loading...