Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ahadi za mushimiwa 2011 dar itakuwa hivi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by CalvinPower, Oct 23, 2010.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ahadi za mushimiwa 2011 dar itakuwa hivi
     

    Attached Files:

    • 2011.bmp
      File size:
      210.1 KB
      Views:
      118
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ipo katika mpango kazi wa Serikali wa mwaka 2011 itatekelezwa hata kama Rais ni Dr. Slaa au Prof. Lipumba.
     
  3. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ikiwa wanashindwa kuboresha mifereji ya maji taka, wataweza kwenye hili??!!!!
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hapo ndo upate picha halisi jk hamnazo.
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndoto! ikiwa wanaaidi kutoa chandarua badala ya kupanga mikakati ya kusafisha jiji na kuzibua mitaro inayotuama maji na kitoa harufu kila kukicha!
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Over my Dead Body whoever think of flyover to a small country like TZ jamani tuna kwenda wapi huku wanafunzi bado wanakalia vumbi i mean sakafuni, ubao wenyewe unamatobo chaki ni za chida jamani we need future strategic plan for next generation sio tu kukurupuka basi nakuona ni vyema kuboresha hayo mabarabara yenu huku maji tu still twaya fuata zaidi ya Kilometre 50
     
Loading...