Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi za JK na Suala la Muungano Lashika kasi ndani ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jun 28, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado nawaona wabunge wengi wakiendelea kuikumbushia serikali kuhusu utekelezaji wa ahadi alizotoa JK wakati ule wa uchaguzi mkuu. Kwa upande mwingine wabunge wengi wa Zanzibar wameendelea kuihoji serikali pamoja na kuonesha kutoridhishwa na hatua za utatuaji kero za muungano.
    Hata hivyo kuna idadi ya kutosha ya wabunge waliokuwa wakihoji suala la mahakama ya kadhi pia.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mahakama ya kadhi wamesharuhusiwa mbona hao jamaa wagumu sana kuelewa? Si waliambiwa waanzishe kwa gharama zao na mtukufu dr jk? Tatizo wamezoea dezodezo kama bakwata inaendeshwa serikali,watafute wafadhili basi waanzishe hizo mahakama za kupopoana mawe na kukatana mikono tuone
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila siku wanatoa sababu eti mahakama hizo zita deal na mambo ya ndoa! Hivi kuoana ndo wameona deal la kutafutia hela za kujilipa? Wachangishane pesa kisha waanzishe mahakama kama walivyo jenga misikiti.

    Huenda kuna agenda za ki-Boko Haramu tofauti na tunavyofikiri!
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mahakama ya kadhi nayo wanataka waanzishiwe na serikali? kweli utumwa wa mawazo mbaya!!!!!
     
  5. B

    Bin omary Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha chuki na kejeli zako.Shughulikia lako.
     
  6. B

    Bin omary Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha chuki zako dugu yangu.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Yaani maswala ya ndoa ndiyo yanayofanya mahakama ya kadhi ipiganiwe hivyo?? Hiv kama mimi ni mwislamu mke wangu akanipleka kwenye hiyo mahakama then nikaamua kuhama dini.......... watanilazimisha au watanihukumu kwa sheria ipi?? Naona hii kitu ya kadhi inafaa Sudan na Iran!!
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Wakumbuke pia kujenga hospitali zao kutibu hayo majeraha ya mikono.

    Hututaki watuongeze unnecessary patients katika hospitali zetu, maana bado tuhangaika na communicable diseases kama Malaria, HIV/AIDS, typhoid, cholera etc
     
  9. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wachangiaji wengi inaonekana hamuelewi nini waislam wanataka. Kwa ufahamu wangu mdogo tu kwa watu wanaoamini inamaana ndoa kwa waislam ni masuala ya kiimani yenye taratibu na sheria ya imani ya mtu anayoiamini, inawezekana mkristo kuwahukumu wanandoa waislam? Kama mnavyofanya huko bara, ndio maana waislam wanadai mahakama hiyo ili iwe na nguvu za kisheria na kutambulika kisheria. Tatizo ni mfumo kristo wenu huko bara, tena ktk hili hamna sbb za msingi, Kenya Uganda Zanzibar kote zipo, ila kwenu mfumo krito hautaki.
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri WaTanganyika mfike pahala mkubaliane na kuona wote mpo sawa kwa kila jambo na mna haki sawa kabisa katika kula keki ya uhuru wa Taifa lenu.

    Waislam wamekuwa wavumilivu na kuona kunakuwa na MOU ya Kanisa na Serikali ilifungwa mwaka 1992 na Fisadi EL. Kila mwaka makanisa yenu yanapata Billioni 60 na sasa hivi yanapata Billioni 91 kila mwaka. .

    Toka 1992- 2011 ni miaka 19= 60,000,000,000 x 18 + 91,000,000,000= Trilioni 1.17 or Trilioni 1.2. Kutoka katika kodi za WATANZANIA.

    Huo ni wizi na ufisadi .Mbona hamuwaambii pesa za waislamu ziko wapi zirudishwe serikalini. Kwa mtizamo wangu Ufisadi huu ni mkubwa kuliko EPA.



     
  11. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    HIVI WAISLAM MKOJE.. Hujui kuwa SERIKALI ndo iliomba Makanisa ili itumie Mashule ya Makanisa kwa Ajili ya Watanzania wote

    Na Serikali ikasema Watachangia Kwa ajili ya Huduma hizo za Elimu na Afya.. Makanisa yanaweza kujiendesha Yenyewe Bila Serikali. Ila kwa Vile serikali haijajenga Mashule ya Kutosha Ikaomba Msaada Kwa Wakristo.

    WAISLAM HAMJAJENGA KITU. Serikali haijaona Faida mnayoleta kwa ajili ya Watanzania.
     
  12. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Baba mwanaasha si aliwaambia waanzishe mbona mgumu kuelewa?
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpo busy kukashifiana kwa udini wenu huku nchi inazidi kudidimizwa na wanasiasa uchwara. Na wanasiasa wamefanikiwa sana kuwagawa kwa kutumia vitu vidogovidogo visivyo na maana yeyote.
    Jadilini mambo kwa fikra pana na muache vijembe vya kidini, kikabila au kikanda. Wekeni maslahi ya Taifa mbele:
    Siku hizi utasikia watu wanagawanywa kwa criteria za kipuuzi sana: huyu ni muislamu/ mkristo, huyu anatokea kusini, huyu ni chadema/CCM/ CUF, huyu kaoa ukoo wa Kikwete, mara huyu ni zanzibar ......yaani mambo ya kipuuzi tu huku wezi wanaendelea kuiba rasilimali
     
Loading...