Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi za daraja la kigamboni kutekelezwa na awamu ya 4

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, Jul 22, 2012.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeahidiwa Daraja la aina yake.

    Tumeambiwa Mheshimiwa Pombe Makufuli analisimamia.

    Tunaamini Sera na Ilani za CCM zitatekelezwa kwenye hili, la si hivyo kutakuwa na Mshike mshike 2015 Kisota!
     
Loading...