Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi ya maji kuwa mita 400 toka wanapoishi!! Huyu ni JK na hii ni CCM....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwegebwege, Dec 10, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    .."Kwa kuwa tatizo la uhaba wa maji ya binadamu ni kubwa sana na tunataka tuongeze kasi ya kukabiliana na tatizo hilo tumeona tuiondolee wizara hii mzigo wa umwagiliaji ili ibaki na kazi moja tu ya kuhakikisha kuwa watu wanapata maji safi na salama mita 400 kutoka wanapoishi.

    Kila la kheri,tunakusubiri 2015 unapotuaga @kwa kishindo" huku ukiwa hujatekeleza hili.....
     
Loading...