Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi tano za kizalendo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Sep 24, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    • Chadema ni tumaini jipya, na Rais 2010-2015, ni Dr SLAA
    • CCM ni adui wa Demokrasia na haki, na sitakubali kuichagua wa kuongozwa nayo
    • Nitaipigia kampeni Chadema kadri ya uwezo wangu na kuwachagua akina SLAA, wengi ili bunge letu liwakomeshe mafisadi
    • Akili ni mali, sitatumia akili yangu wala mali yangu, kukampenia CORRUPTION CONTINUATION MOVEMENT(CCM)
    • Nitasambaza ujumbe huu kadri ya uwezo wangu, ili tukomboe taifa letu
     
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakika hizi ni ahadi thabiti za kizalendo kwa kila mwenye mapenzi mema na nchi yetu Tanzania

    1. CHADEMA ni tumaini jipya, na Rais 2010-2015 ni Dr. SLAA.
    2. CCM ni adui wa demokrasia na haki, sintakubali kuichagua wala kuongozwa nayo.
    3. Nitapiga kampeni kwa kadiri ya uwezo wangu wote na kuchagua wakina SLAA wengi Bungeni kwa faida ya watanzania wote.
    4. Akili ni mali, sintatumia akili yangu, wala Mali yangu kukampenia Corruption Continuation Movements (CCM)
    5. Nitasamba ujumbe huu kwa kadiri ya uwezo wangu, ili tulikomboe taifa letu Tanzania, Ee Mungu unisaidie.
    CHADEMA is a right decision for the change.
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya bia za bure. :becky: :becky: :becky:
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nin wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata kama zingekuwa za dezo, Still CHADEMA ni tumaini jipya na raisi ni Dr. SLAA. Mabadiliko ya kweli katika Tanzania yanawezekana kupitia CHADEMA.
     
  6. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wasiwasi wangu ni juu ya uwezo CCM katika kumuinua mtanzania. Ikiwa imeshindwa kulifanya hilo kawa zaidi ya miaka 49 katika uongozi wa nchi.

    Uwezo wangu wa kufikiri ndio unaonipa uhakika wa kuwepo mahitaji ya mabadiliko ya kweli katika siasa za nchi hii, ili tanzania iweze kutumia rasilimali zake vizuri kwa maendelea ya wananchi wake. Tumia kura yako ya ndio kwa Dr. SLAA
     
  7. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunagawana umaskini karbu na wewe angaa moja!!!
     
  8. N

    Ndeusoho Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pamoja na kuwa hayo ni mawazo ya mtu binafsi hakuna kosa kwa maoni yake hayo. Tatizo naliona kwa wale wanaomkosoa kwa kudhani wanajua kumbe hawajui. Kama wanataka kuhalalisha maoni yao basi watoe hoja zinazofaa na ziungwe mkono.
     
Loading...