Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi nyingine bwana !!!! Alimuradi tu!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mageuzi1992, May 8, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    kauli hii aliwahi kuitoa mheshimiwa

    mkinichagua nitaunganisha mikoa ya ruvuma na kigoma katika gridi ya taifa kabla ya 2010.jakaya kikwete ijumaa septemba 16,2005 uwanja wa lake tanganyika kigoma. '''''''''
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Namtetea katika hili. Hayakuwa maneno yake, ni kosa la wanaomwandikiaga vitu vya kusoma mbele za watu
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Hata CCM inakiri kuwa ahadi alizozitoa JK katika chaguzi zote mbili hazitekelezeki!

    Ushindi wa JK ulitokana na rushwa, wizi wa kura, vitisho kwa wananchi nk.
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bila kusahau mahakama ya ustazi
     
  5. B

    Bigman 2012 Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk akiongea inakuwaga kama kweli vile, kumbe!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. p

    pomoni Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata waseme vipi ahadi ni ahadi, lazima itekelezwe.
     
  7. S

    Starn JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani huwa hasomi hotuba kabla ya kuhutubia?
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    red: Si kweli
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    nimekubali avator yako
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hamkuelewa maana ya gridi

    wakati ule ukimwi ulikua unaitwa gridi.... sasa jibu unalo:wacko:
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,466
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa ni saa 17:13...
    Naikumbuka hii
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wananchi walikuwa hawajapiga vigelegele muda mrefu nini mheshimiwa akaamua awanyanyue?
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa kudhani unamtetea angalia umemuongezea na kosa jingine. UZEMBE. (kuwa ni mjinga, sio mtu makini kwa hiyo mwisho wa siku anakuwa mtu wa makosa++)
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi na wewe chadema, na sijawahi kukupinga hadharani, lakini kwa hili naomba nisiwe mnafiki . . UMENIKWAZA!
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    wote ni walewale! Aliyekuwa mwandishi na msaidizi wa raisi (hotuba) ni Makamba Jr, yaani January!
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Gang Chomba kumbe upo !? Nilikuwa nakusalimia tu!
     
  17. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amekukwaza kwa kuipenda avator yangu?
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Machinga complex temeke na kinondoni,wakati ile ya ilala nssf wamekula hasara 10bn!mwaka 2015 mbali sana!
     
Loading...