Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi ni deni...CCM imetekeleza ilani yake ya uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Aug 4, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Chama cha mapinduzi kwa kiasi kikubwa kabisa kimetekeleza ilani zake na sasa kinapita kwa kila mwananchi kumueleza yale yaliotekelezeka na kukamilika na yalio karibu kukamilika.

    Usikose kusikiliza mkutano wa CCM Kigoma leo ITV saa moja jioni.

    Ukweli ndio huu...AHADI NI DENI (A.N.D)
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    bila shaka itakuwa ile ahadi ya MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA,
    KUNUNUA MELI MPYA ZIWA VICTORIA NA ZIWA NYASA,
    NA KUPUNGUZA MFUMUKO WA BEI
     
  3. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli kabisa naona wa tz sasa ni mwendo wa bata kwa mrija kwa sababu ahadi ya maisha boro imetimia teh teh teh teh teh
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa na mfumuko wa bei kwa sasa ni 0.0000000000001
    Na wananchi wote wanaishi maisha bora na usafiri wa uhakika na chakula cha kutosha. Miundo mbinu iko juu asilimia 99.9
    Mishahara ya wafanyakazi wote iko juu hakuna mwenye shida
    Hakuna migomo tanzania ya sijui wanafunzi mara madoctor mara walimu mara waendesha mikokoteni
    Wanafunzi wanapata mikopo asilimia 99.9 ya kuwawezesha kusoma kwa furaha na madarasa na mabweni yao yana kila kitu kuwawezesha kusoma
    Wahadhiri wa vyuo wanalipwa vizuri sana
    Ahhhh kweli ahadi ni deni
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kununua meli ziwa Nyasa wakati wamalawi wanadai ziwa ni lao!
     
  6. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka JK wakati anazindua bunge mwaka 2005 alisema "...nitapambana na rushwa, hasa zile rushwa nene-nene..."
     
  7. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ahadi zote zimetimia na kilichobakia ni kula bata tu:

    nyauuuu!!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Mkuu ahadi zote imezitimiza mpaka nyingine ambazo haikuahidi majukwaani kama ya kupeleka watetea haki mabwepande ambayo utekelezwaji wake kwa sasa ni asilimia 100
     
  9. we gule

    we gule Senior Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ile ahadi ya kupeleka vyombo vya uchunguzi anga za juu imefikia asilimia 99.9:flypig:
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Kweli kigoma imekuwa Dubai.

    Sawa green guard
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawashindwi kitu ccm wametimiza ahadi na ilani yao,ulimboka kimya,madaktari kimya walimu nao wataufyata,basi ikiwepo mahakama na msitu wa mabwepande ccm inatekeleza ahadi zake mia kwa mia.
     
  12. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    saa moja jioni nitakuwa naangalia olimpiki KBC!
     
  13. t

    the horse JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Njia iliyo bora kwa serikali sikivu ni kujadili na kuamua kwa pamoja kati yake na wananchi wake. Mipango inayotekelezeka ni ile inayopangwa na wananchi wenyewe wakishirikiana na watendaji wao wa serikalini. Naamini katika Kijani na hivyo ndivyo ilivyo...!
     
  14. j

    jossy chuwa Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahah kusema kweli nimeipenda hiyo M. uko juu
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na bado ile ahadi waliopeana wakupe cheo then wakumalize.
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Baada ya kukosa wahudhuriaji ktk mikutano ya ccm,wameamua kununua vipindi itv kudanganya umma kwa miradi ya ufadhili uliosimamiwa na wazungu
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu, naona ahadi zimetimia kwa 98%, safi sana!!!!! Ila ile kauli yenu ya ARI ZAIDI, KASI ZAIDI NA NGUVU ZAIDI siku hizi hamuisemi kabisa, hata Baba Ritz naye yuko kimya kabisa!!!!
     
  18. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kusafisha wameza rushwa, au kuwasafisha wala rushwa?
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    SSRA we!
     
  20. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Zile machinga complex sita zipo tayari zinangojea kukabidhiwa tu na tayari kigoma tushaigeuza kama dubai.wajinga ndiyo waliwao ha ha ha ha ha ha
     
Loading...