Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi na vituko vya igunga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Oct 1, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Utasikia, tutawajengeeni daraja. Na maji tutaleta mkimchagua broker, sorry, dalali... (hata simba kulikuwa na dalali). Tuwekeeni ahadi na vioja vingine plz
     
  2. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mnichague tu mtajionea wenyewe maendeleo ya Igunga yetu. Yaani matatizo ya maji na umeme hapa Igunga yatakwisha na itabaki historia. by Dalaly Kufumu (CCM).
     
Loading...