Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Ahadi Mpya ya CCM..iko katika ILANI..?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kipaji Halisi, Jun 11, 2012.

  1. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ..Juzi katika Viwanja vya Jangwani katika Mkutano wa CCM..Mh John POMBE..Magufuli..alisema kuwa wizara yake ina mpango wa Kuanzisha Usafiri wa majini...ambao utakuwa kuanzia Bagamoyo( pwani) hadi Fery (dar es salaam)..kupitia bahari ya Hindi...sasa najiuliza hii Ahadi aliyoitoa Mh Magufuli iko katika Ilani ya CCM..?au inakuaje

    Naomba Kufahamishwa....
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ilani Zao mpaka wasikie CDM wamesema nini wacopy wabadilishe ili iwe zao ndio waseme kwenye mikutano
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ongezea katika zile 100 za Mwenyekiti wake.
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe bado unawasikiliza hao marehemu wa mawazo mimi siku nyingi wala sisikilizi akitokea wa ccm kama naangalia tbc nahamia itv akitokea tena ccm nahamia discovery au natio wild naangalia wanyama
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda ya khaki yanaporowa jasho, yanatoa harufu kali sana ya kikwapa.

    Hamtaki?
     
  6. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mara ya tatu namsikia Makufuli akitamka hiyo ahadi ya boti za feri hadi Bagamoyo kubeba watu wa Kunduchi, Tegeta, Boko, Bunju na pengine na watu wanaohudhuria mikutano Jangwani. Mara ya kwanza ilikuwa wakati aki-justify kupandisha nauli ya kuvukia Kigamboni kuwa hela ikipatikana itasaidia kununua hizo boti, pili ni pale Mbezi mwisho alipokuwa anazindua kituo cha mabasi pia aliasema hivyo hivyo na ya Tatu ni juzi pale Janwani. Kwanini asisubiri utekelezaji ukaanza ndo akaitoa kama utekelezaji? Hivi na zile BARABARA za juu DSM alizoahidi mkuu wake wakati wa kampeni mbona hazungumzii? au wamenyima kukumbushia?
     
  7. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Soma sehemu hizo nyekundu kishaa....
    Wadudu WOTE hatari (Ufisadi, wizi wa mali ya Umma, Uongo wa Ahadi za kampeni na OUZO wote wa aina hiyo), HUTOWEKA/HUFA kama kunguni, mbu, mende na wengine wanaofanana na hao WANAPOLALA CHALI wakikutana na HARUFU ya KIKWAPA cha EXPEL. Hivyo, OGOPA vibaya sana Magwanda ya khaki yanapolowa jasho!
     
  8. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Unaangalia wanyama au Wassira?
     
  9. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    JKubwa alitoa ahadi za viwanja vya ndege kila kona na imekwama ya Magufuli ni hayo hayo...to hell mafisadi
     
Loading...