Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi katika kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by inyi, Oct 4, 2010.

  1. i

    inyi Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimelazimika kuandika haya baada ya kufutlia ahadi za wagombea nyazifa mbalimbli katk uchaguzi ujao.
    Nilichogundua ni kua bado wananchi wengi wengi haswa wa maeneo ya vijijini hawajui nin maana ya ahadi. Mfao kuna jimbo moja lina barabara ya vumbi tupu toka miaka ya uhuru, lakini kila mgombea anaefika pale huahidi kuitengeneza barabara hyo, wananchi humshangilia as if barabara ni shati kua atalinunua na kuwapea. maeneo mengi pia ni hivihivi.

    sasa swali ambalo me najiuliza ni kua, ahadi ni dhamira ya mtu kuleta maendeleo endapo akipewa dhamana au ni nyenzo ya kupata kura??
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaani tabu tupu angalia kipande cha cha lami mpaka leo Njombe hadi makete ndi ndoto na JK bado anaahidi kukijenga tuu
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Halafu wakuu kuna tatizo la kujua wajibu wa serekali kwa raia ni nini. Nadhani hizo ahadi ni wajibu wa serekali kwani kama serekali haitaki kujenga shule au barabara isitoze kodi kwa wananchi wake maana kama itakuwa inatoza kodi bila kuzirudisha kwa wanannchi kwa njia ya huduma itakuwa inawaibia raia.
     
  4. S

    Sheka Senior Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    JK kwa ahadi kweli chiboko leo, kawaahidi wakazi wa Kongwa kuwajengea barabara ya lami kutoka Mbande hadi Kongwa mjini utadhani hakuwahi kutoa ahadi hiyo 2005 hivi hajioni jinsi alivyo muongo, badala ya kueleza ili kuwaje ikashindikana?
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...