Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi hizi zisisitizwe na wagombea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'azagala, Oct 24, 2010.

  1. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ningependa kuona ahadi hizi zinasisitizwa kutoka kwa wagombea
    1. ku explore new opportunities zaidi.
    nchi kama Tanzania ni kubwa sana na ina maliasili nyingi sana. Mf. kuhusu madini huenda yanayochimbwa ni kiasi kidogo sana ukifananisha na yaliyopo - hivyo tungeweza kuelekeza nguvu nyingi katika kutafuta hayo maeneo mengine na tuyachimbe wenyewe. Pia katika mafuta, nk.
    tunapaswa kujifunza kuhusu maliasilli zetu, tuzijue, tuzitafiti, tuchimbe wenyewe. ikiwa tutabaki kusubili wawekezaji watafute wenyewe kama inavyofanyika sasa ndiyo mwazo wa mikataba tunayoilalamikia

    2. kuweka mipango kabambe ya kuhakikisha watu wanafanya kazi kwa bidii na maarifa. lazima tujue ni waTZ wangapi wanafanya kazi ya uzalishaji.
    wakati ule kulikuwa na nguvukazi - kuhakikisha watu wenye nguvu za kufanya kazi hawakai vijiweni.
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe upo Tanzania au ndiyo umeamka leo???? Mbona Dr Slaa kaeleza hayo yote au umetumwaaaaaa! Pata habari zote za majibu ya hivyo unavyotaka vitekelezwe Chirbit ( mambo ) - Record, Upload and Share Audio Easily - Micro Podcast - Audio Sound Bites
     
  3. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    acha ushabiki ndugu yangu jana nimeona LIVE hotuba yote - ndiyo maana nasema haya yasisitizwe
    mambo mengi yaliyoongelewa ni kurekebisha makosa yaliyopo kama mikataba nk.

    unamaanisha nini unavvyosema nimetumwa? shame on you
     
Loading...