Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ah........Mi ctaki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MwanajamiiOne, Jan 10, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CHUO CHA MAFUNZO YA UCHAGA HALISI!! !!


    NAFASI ZA MASOMO

    Chuo maalum kwa ajili ya kutoa ajira za chapchap kimefunguliwa hapa Kiboroloni,
    Chuo Kimesajiliwa na VETA na kina waalimu waliobobea katika nyanja zote

    Chuo kinapokea maombi kwa wanafunzi waliomaliza darasa la saba kwa ajili ya kozi zifuatazo:*
    *1.** **Ulevi Mwezi mmoja;*

    *2.** **Ujambazi Miezi sita;*

    *3.** **Kuchoma mtu kisu Wiki moja;*

    *4.** **Kuchoma nyama kwenye baa Miezi miwili;*

    *5. Kungarisha viatu Wiki tatu (maalum kwa vijana wa Rombo);*

    *6.** **Kuuza duka Miezi mitatu;*

    *7.** Kurekebisha mipaka ya kiwanja cha jirani Miezi minne;*

    *8.** Kupata mume msomi na mwenye wadhifa mkubwa Miaka miwili;*

    *9.** Kufuga ngÂ’ombe Mwaka mmoja;*

    *10.** Kuendesha pick-up Miezi minne;*

    *11.** **Kugombea udiwani Miaka miwili;*

    *12.** **Kuendesha pikipiki za bodaboda na bajaji Wiki sita;*

    *13.** **Kuchakachua mafuta Mwaka mmoja;*

    *14.** **Kupata kazi TRA Miezi mitatu;*

    *15.** **Kukwepa kodi Wiki nane; na

    *16.** jinsi ya kuishi eneo la
    KIMARA Dar es salaam.. Wiki Sita

    *17.** Kukatisha tiketi kwenye magari ya Moshi, Dar na Arusha ni bure;*

    Mwanafunzi lazima awe mchaga wa kuzaliwa pia baba na mama yake wawe wachaga, mwenye elimu ya msingi na asizidi miaka 18
    mwisho wa kupikea maombi ni kabla ya krismasi ya mwaka huu
    Nafasi za malazi zipo

    *Watakaojiandikisha mapema watafundishwa bila malipo,

    Barua kwa anuani hii

    chuo
    box 13334
    Kiboroloni

    Elisaria
    Mkuu wa chuo


     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Afadhali mimi m-Uru kwahiyo sina vigezo!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumai wachaga wote wamekwishachelewa maombi ya kujiunga na chuo hicho
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Sasa kiboroloni wote si wana vyeti tayari! Kingefunguliwa somewhere else... heheh:smile-big:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Du!!
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Kama ingekuwa hvyo bas kaz ingekuwepo kwa polisi na mahakama
     
Loading...