Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ah! I hate suprises!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Apr 30, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wanajamvi,

    Leo mchumba wangu wangu amenifanyia suprise ambayo nimejuta kumfahamu!
    Mchumba wangu (yuleyule tuliyekuwa na problem naye back then-sasa hivi mambo supa)
    ni graduate wa herpetology from JcU Australia.Na mojawapo ya matatizo ya relationship yetu yalikuwa ni research zake!
    Huwa anawapenda sana vyura na reptiles(na ndicho alichosoma), sasa ana collection ya hao wanyama at her parent's house
    ya kutosha! Alhamisi alisafiri na rafiki zake(wametoka Australia) kwenda Arusha park moja inaitwa tarangire.

    Akiwa safarini kila mara tukiwasiliana ananiambia ataleta something.Mimi namjua so nikawa namwambia usilete.
    Leo asubuhi kanitembelea kunifanyia surprise(sikujua kwamba kesharudi dar), akakaribishwa, akasneak
    mpaka chumbani(mimi nimelala sijielewi).Then akaniamsha akajificha. Naamka tu! kuna nyoka on my bed!
    Nimepiga ukelele mpaka nyumba ya 3 wamesikia na isingekuwa mvua mtaa mzima ungesikia!

    Yani hapa nina hasira! hata kazi nimeshindwa kufanya niko zangu Jf. I hate frogs, lakini nyoka!
    Kweli I hate surprises ever!

    Nnavyoenda naona kabisa kabisa huu uhusiano utanishinda, leo ningevunjika miguu kwa kupiga acrobatic jumps-kisha naambiwa kanyoka kenyewe kadogo!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    please ISOME SIGNATURE YAKO...then get wat 2do
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahahahaha haaaaaaaaaa, dah nimecheka mpaka ofisini wamebaki wananishangaa nacheka na kompyuta..ebana mwana pole sana hiyo suprise kweli kiboko....
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wewe una visa, yaani hicho kitu tu unaanza kuwaza kama mtaweza ishi pamoja!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hahaahaaaaa nimecheka haswaaa........

    Mpende jinsi alivyo, unajua mpenzi wako ana udhaifu na nyoka, mkubali the way she is.........
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah angesubiri saa ya kula tunda.....
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Hiyo nayo ni suprise...!
    Hiyo ni sawa na zamani mtoto akikataa kula au kunywa dawa unamtafutia kitu cha ajabu kumtisha..........hususan vitu anavyoogopa........... sasa wewe rafiki yangu PetCash huyo anakutisha baada ya kutomtimizia shida yake fulani..........hiyo ni mbinu kama ile ya kumtisha mtoto................LOL

    Kaka siku nyingine suprise itakuwa konokono................................
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    suprise ya aina hiyo,na mimi yangenishinda.hakuna kitu ninachokiogopa kama nyoka.
     
  10. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    lol kama suprise zenyewe ndo hizo afadhali uhairishe tu.
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    wenzio wanatafuta sapraiz we unahate.....tema mate juu!
     
  12. D

    Dina JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hizi sapraizi zenu mtaja kuta mamba mivunguni, khaa!

    Anywayz, wanasema ukipenda boga, penda na ua lake, jianzie na wewe shosti biashara ya kukusanya ma-nyoka kama pets. Ndiyoo, ufanyeje sasa?
     
  13. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    M2 wng, plz plz plz mna mipango mizuri, mnapendana sioni haja ya kuachana kwa 7bu hyo tu!Cha msing jtahid ukae nae umweleze kinagaubaga abt suala la surprise!2mia busara atakwelewa,2mia hata rafik zko + rafki zke especialy during Dinner smhwea!
     
  14. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaha..huyo mchumba ni dume au jike?kama ni jike akikushnda nifanye mpango mimi napenda sana suprise..
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaunga na Husninyo ombeni yasiwakute! Kidume nimekomaje? yani nimeulizwa kelele za nini sina jibu. Nnaona aibu hata kurudi nyumbani sina hamu! ah!
    Hivi tukioana na makabrasha yake akahamishia kwetu si nitakimbia nyumba mimi? wewe utaweza kunitembelea ukijua hivyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Uoga tu, dume zima. Ila if it will make you happy; kaka yangu mimi akiona mende anapanda juu ya vitu. So you are not alone. Mkioana kutakuwa na chumba maalumu ambapo ataweka hizo sample zake ambacho wewe hautaingia; simple!
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole yamekukuta, kwani haujui kuwa ni muhimu kuonyesha interest kwenye vitu ambavyo anavipenda mpenzi wako maana hao reptiles wanaweza kuwa pets katika nyumba yako. Anza kujenga mapenzi toka sasa!
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu, namuelezaje aache na hiyo ndo carrier yake? kweli mi nimejitahidi lakini it just doesn't work out well between me and snakes. Ananipa habari za; ukipambana na mamba ukimbana mdomo hana ujanja-habari za kupambana na mamba mi naanza anzaje? Siku akitaka mimi niwe hero wake si ndio atanipeleka ziwani nimkamatie mamba?
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sitaki hata kusikia akiwataja jina!
     
  20. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwenye kula Tunda si ataishia kunawa tu?????? kama sio hata Maji ya kunawa hatapewa
     
Loading...