Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ah acha tu !!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Machozi ya Simba, Apr 29, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    je ushawahi kula nchuzi kwa chai , nyama kwa udongo , piripiri kwa pipi , chips kwa asali , blueband kwa magimbi
     
  2. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weeeee tamu hiyoooo...!!!!!!!
     
Loading...