Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aguia Vitoria

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Mar 15, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huyu si mtu. Ila ni ndege aina ya mwewe, mali ya timu ya soka ya SL Benfica, yenye maskani yake katika uwanja wa Luz mjini Lisboa, Ureno.
    Yeye huruka kuzunguka uwanjani na kuja kutua katika nembo ya timu hiyo, isiyo na ndege (kwa kawaida nembo ya SL Benfica huwa na picha ya ndege kwa juu)
    View attachment 49415
    Tukio hili hufanyika kabla ya kila mechi ambayo inachezwa uwanjani kwao, lengo ni kuamsha ari ya wachezaji na washabiki na kiasi fulani kuwaogopesha wapinzani wao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe hadi mbele mbele uchawi upo....
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sidhani kama ni uchawi, ni mambo ya training tu hayo. Hujapata kusikia familia inayocheza ngoma na fisi huko kanda ya ziwa?
     
Loading...