Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agronomists needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by L'AMOUR, May 5, 2011.

  1. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali wenye shahada ya agronomy ninaomba mnitumie majina na mawasiliano yenu ya simu ili kujadiliana nafasi za ajira. Pia kama kuna mtu kasoma fani hiyo tafadhali nipe number na mawasiliano yake.
     
  2. a

    annan1988 New Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana nimepata sms yako ya kuhitaji agronomist,me nimmoja wao no yangu ni 0762009367 au 0713734303.Napatikana morogoro kwa sasa
     
  3. A

    AridityIndex Senior Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi ninayo na nimeongezea na nondoz ya master ya soil na sina job kwa sasa vipi naweza faa?.
    Kwa sasa nipo mbali kidogo ila napatikana kwa hii No. +32488152485
     
  4. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa wakuu nimechukua namba zanu na unaweza kuni PM na majina kwani ni issue za ukweli hata kama una ndugu yako nijulishe pia itamsaidia nae.
     
  5. H

    Habariyaasubuh New Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu , MOB. YANGU NI 0715013355, au 0752603025 NINA Master ya kozi hiyo.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    mhhh wewe wa SUA eeeh ..poleni bana nasikia Dr.Msumali mzee wa soil microbiology kavuta juzi ....dahhh nakumbuka nondo zake za mambo ya azetobacter
     
  7. A

    Alfonce Leonard New Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu leo nimeingia jamii forums nakukuta topic yako ya kuhitaji agronomists, mi namaliza shahada yangu mwezi Agost nasoma agriculture general, kwavile kozi nyingi tunainteract na agronomy hata mimi na qualify kuwa agronomist mawasiliano yangu ni 0765987998 au 0782760087. Mkuu tusaidizane maana wengine hatujui hatima ya degree zetu.
     
  8. n

    njatis New Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...haya yangu mie ni hii 0764431543
     
  9. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu namba yangu ni 0785726866
     
  10. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ninaziforward namba zenu bila majina hivyo hivyo ili mkipigiwa mjieleze wenyewe mimi sina hiana nafasi bado zinahitajika nadhani mtanipa feedback hapa jamvini
     
  11. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale walionipa number nimeambiwa walitafutwa nadhani sio vibaya pia kama mtajulisha na wengine nao wajaribu kwani mungu ndiye mpangaji wa yote
     
Loading...