Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agricultural Economics and Agribusiness Group

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Madam X, Sep 2, 2012.

  1. M

    Madam X Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama chenu hakina mvuto tangu tukiwa chuoni na sababu kubwa ni tabia yenu mbaya ya ubaguzi mliokuwa nayo ! mlikuwa mnawaangalia vibaya sana watu wa kozi nyingine wanapo elect masomo yenu kama electives. Angalia TVA, TSAP na vyama vingine vinavyozidi kuchanua!
     
  3. M

    Madam X Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya kale yamepita tazama sasa yamekuwa mapya!

    karibu ujiunge nasi ujionee.
     
  4. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,571
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    kumbe madam X, kikundi chenu kina matabaka .........
    yangu machooo ...
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    me love agriculture and uts related disciplines.....but professionally sijasoma agriculture, je am I welcome on board ktk chama? Au chama ni purely a professional association?

    Vp tuhuma za ubaguzi from baadhi ya members je kuna ukweli wowote? Kwa nini mnabagua? Kwa interest ya nani? Je hiyo tabia ya ubaguzi bado ndio msimamo wa chama au mmeacha....na kama mmeacha ni kwa utaratibu upi?

    Ni hayo machache tu asante
     
  6. M

    Madam X Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna matabaka...

    na hakijawahi kuwa na matabaka.

    ni uzushi wa watu tu.
     
  7. M

    Madam X Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Lasikoki...

    Chama sio cha professionals tu... mtu yeyote mwenye interest in Agricultural Economics and agribusiness anakaribishwa.

    Kikundi hakina ubaguzi wowote... ni propaganda za uongo.

    Karibu sana.
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Madam X kikundi kizuri. tafadhali wasiliana na invisible ili hapa JF ianzishwe forum/jukwaa maalum la agriculture in a wider sense from crop production, animal husbandry, soil science and land tenure, angro mechs, and agroeconomics.
    Wahindi wana forum nzuri sana of simila kind and ni very useful. Check it here AgricultureInformation.comAgricultureInformation.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    zamani kulikuwa na AGREST ambayo ilikuwa kwa wachumi kilimo,miaka ya tisini hadi elfu mbili hivi ,nami nilikuwa memba,je ndo sasa mmebadilisha jina baada ya kuwepo kozi nyingi zaidi na mabadiliko ya jina la idara?
     
  10. K

    KINGSLEE Senior Member

    #10
    Oct 29, 2016
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 189
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ivi Masters ya Agricultural Economics and Agribusiness ipo hapo Sua
     
  11. Jodeo

    Jodeo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2016
    Joined: Mar 10, 2015
    Messages: 335
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Zipo, applied agricultural economics
     
Loading...