Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agrey mwanri: KARIBU IDARA YA KILIMO/MIFUGO-NDC UJIONEE MIUNGU WATU NA UNYANYASAJI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jasho la Damu, Apr 9, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Napenda kumkaribisha waziri mwenye dhamana ya TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA kutembelea Idara ya kilimo/mifugo, H/M ya wilaya ya NGORONGORO ajionee UNYANYASAJI UNAOFANYIKA KWA WATUMISHI WA IDARA HIYO HASA WALE WALIOPO VITUO NJE YA MAKAO MAKUU YA WILAYA. matatizo yao yako mengi sana nitayaweka kwenye thread nyingine. TUKIUACHIA UNYANYASAJI HUU KILIMO HAKITOENDELEA MPAKA YESU ARUDI.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    WATU BWANA, wanabipu hata kwenye BLOG!?. MOD tumpe siku mbili kama hajaleta maelezo na ushahidi afutilie mbali hii crap. Ni kawaida ya wakulima kulalamika.
     
Loading...