Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agongwa wakati akitoroka matibabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 17, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KIJANA Musa anayekadiriwa kuwa na umri kati ya miaka 20-25, amegongwa na gari wakati akitoroka matibatu katika hospitali ya Temeke ya jijini Dar es Salaam.
    Akitoa taarifa hiyo, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Temeke, Faustine Shilogile, alisema jana kuwa, Musa aligomngwa na gari mara baada ya kutoroka hospitalini alipokuwa anatibiwa.

    Alisema marehemu huyo ambaye alikuwa akisumbuliwa na malaria kali alikuwa akitibiwa hospitalini hapo na aligongwa na gari jana alfajiri katika Barabara ya Sokoine wakati akitoroka matibabu.

    Alisema mashuhuda walimuona Musa akitoka hospitalini hapo huku akikimbia na baadae wakapata taarifa kuwa amegonjwa katika barabar hiyo majiara hayo ya alfajiri.

    Mwili wa marehemu umehifadhiwa hospitalini, na polisi wanaendelea kumtafuta dereva aliyesababisha kifo hicho.

    Katika tukio jingine mtu mmoja amefariki na mwingine kujeruhiwa wakati walipogongwa na gari aina ya Fuso wakiwa wanatumia usafiri wa pikipki.

    Watu hao waligongwa jana majira ya jioni, katika barabara ya Kawawa.

    Mwili huo ulichukuliwa na kwenea kuhifadhiwa hosptitali ya Temeke.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema peponi.
    Huenda tayari malaria ilikuwa imesha panda kichwani.
    Lakini Waswahili utawasikia wakisema eti ni mkono wa mtu.
     
  3. killo

    killo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo juu kama ulikuwepo... Hata sijui lini tutajifunza ku-face reality
    We always seem to look for an escape route
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Duh! pole sana

    Usiombe Malaria kupanda kichwani; iliwahi kunitokea vituko nilivyofanya ndani ya wiki 1 mmoja huwa vinasimuliwa mpaka leo! na yapata miaka 18 sasa !Nawashukuru watu wa karibu yangu walihakikisha napata tiba!

    Inasikitisha sana na siajabu alijipeleka mwenyewe hospitali na alikosa mtu wa kumsimamia matibabu.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Halafu viongozi wetu wanapigia debe Net badala ya kuangamiza vimelea vya Mbu! RIP Musa. Malaria hai.....
     
Loading...