Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agongwa na Gari, Akiwakimbia Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by alexander paulo, Apr 8, 2012.

  1. a

    alexander paulo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfanyabiashara mmoja wa biashara ndogondogo eneo la ubungo riverside amegongwa na gari baada ya mapigano kati ya polisi na wafanyabiashara wa eneo hilo na yasemekana kafarik,na mtoto mdogo kapigwa na polisi wakati wa mapambano hayo
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa mkuu!
    Tuwekee na picha ya libeneke jenyewe.
     
  3. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Aibu, does people know mtu akifa jamani Ndo Kwisha na Ndo history yake yaishia hapo? Jamani kifo ni kitu kikubwa!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Polisi wa TZ ni vikaragosi
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Polisi wa tanzania hawajui kutunza amani na usalama wa raia nafikiri kwa sasa wanaongoza kuua watu wema, kuliko hata majambazi wanavyoua raia
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    maskini wa Mungu, inauma sana
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tanzania = Tunisia.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tujifunze kutii sheria
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani Polisi kazi yao kuua au kulinda maisha ya raia?
    Ndio upuuzi wa katiba yetu raisi kumchagua IGP ambaye ni shemeji yake.. Sipendi kuona raia mwema yeyote akipoteza uhai kwa kupigwa risasi otherwise awe ni jambazi....
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jakaya Kikwete ameiachia nchi inajiendea endea ovyo, moja ya sababu kubwa ni kuwateua ndugu na maswaiba wake nafasi nyeti. Hivi shemeji yako IGP Mwema unaweza kumpigia simu kum blast anavyoendesha polisi wakati dada yake umemweka ndani, au sijui dada yako jamaa kamzuia ndani?
     
Loading...