Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agoa: Nani anawajua vema?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Oct 5, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau hapa anajihusisha na huu mpango wa AGOA? Yani kusafirisha bidhaa kwenda USA.

    Kama yupo naomba anijulishe kwani nahitaji maelezo kiasi niyafanyie kazi
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Masanilo hebu saidia hapa
     
  3. g

    godfrey_p New Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ni wezi wa mchana wakiwakilishwa na viongozi mafisadi wa kwetu.
     
Loading...