Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agness masogange anywa sumu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, Jul 21, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUUZA sura anayetamba kwenye video za Kibongo, Agness Jerald ‘Masogange' juzikati alinusurika kuaga dunia baada ya kuchanganya pombe na dawa aina ya Cephalaxin kutokana kuudhiwa na mpenzi, Risasi Jumamosi lina habari kamili.

    Kwa mujibu wa rafiki wa karibu wa Masogange aitwaye Janneth asubuhi ya siku ya tukio, Agness alimpigia simu na kumtaka afike nyumbani kwake kwa kuwa tumbo lilikuwa likimsumbua.

    Hata hivyo, Janneth alidhani rafiki yake huyo alikuwa akimtania, kwa kufikiria kuwa alikuwa akimtaka tu afike nyumbani kwake na hakuwa na tatizo lolote.

    Jananeth alizidi kueleza kuwa baada ya muda alipigiwa tena simu na Agness huku akilia ndipo alipohisi kuwa kulikuwa na kitu, akaamua kukodi teski kwa ajili ya kumuwahi.

    "Nilipofika nyumbani kwake nilikuta amejifungia kwa ndani, hivyo ikabidi kuvunja mlango, nilipofanikiwa kuingia nilimkuta akiwa hoi," alisema Janneth.

    Janneth alisema kuwa baada ya kuvunja mlango alimkuta Agness akiwa amelala karibu na chooni na pembeni yake kukiwa na chupa ya pombe na pakti ya dawa.

    "Nilikwenda dukani na kumnunulia maziwa na kumnywesha kwa kuwa nilihisi atakuwa amechanganya dawa na pombe, kisha nikamkimbiza katika Hospitali ya Mama Ngoma kwa ajili ya matibabu."
     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtoto nshapiga ukimla 0713 anakupenda akuachi na anjua kupenda na anapenda sana 0713 yawezekana kweli.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    angekunywa redcat
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    duh 0713 nimeipenda
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wazee wa kazi mshajua ha ha ha..
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alikuwa anatisha toto.
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikosea kunywa sumu ya namna hiyo. Si angekunywa ile ya dakika mbili tu!!.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angekunywa Paison!



    Shwain kabisa!
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alikuwa anatisha toto.
    kujiua ni mbombo ngafu.
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuwa na nia uyo,.
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ahsante kwa msamiati mpyaa mkuu
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kosa la jinai kutaka kujitoa ROHO hahahah
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    alikuwa ana-bip huyo, chezea kufa sio masikhara,

    angekuwa siriaz kweli asingempigia simu rafikiye!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    bwana awasamehe na kuwasahau
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Alitaka kumake headline.nawaambieni global saa ingine wanaumba habari tu,eti kapigiwa simu kakubali alikunywa sumu,,wap! na hilo ni kosa la jinai,polisi wenyewe wanavotafutiza makosa ya hela wangekuwa washamrukia zamani gani
     
  16. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi yangu bwana...waganga njaa,,wauza K,,,wauza sura wote ni celebrities.
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini aliomba msaada kama alikuwa na nia ya kujiua au alitaka atoke magazetini?

    Chezea kifo...
     
  18. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sitaki kuamini kuwa alitaka kujiua kwa sababu ya mwanaume kwa kuwa ameshakuwa sugu wa mapenzi huyo, ila sasa nadhani kuna ile ishu inayosambaa mitaani ndiyo inayomtia hofu....
     
  19. G

    Golden Anjel New Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutafuta umaarufu kazi! Pumbav zake
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    umenichekesha sana!
     
Loading...