Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agnes wa Masogange

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Apr 27, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani huyu mtoto mbona mtata sanaaa...........

    huyu binti mashalaa amejaaliwa si0 siri.

    kwa wale msiomfahamu mchek kwenye video za Masogange-Belle 9 au Magubegube ya barnaba,,,,kwa wanaoMJUA tupeni data hapa...nataka ntoe nae singoo :msela:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ni gubegube ni gumegume.......si nilisikia alikua anataka kuupunguza ule mpododo?
     
Loading...