Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agnes wa masogange video queen

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Jan 31, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,522
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 113
    agnes wa masogange ndie video queen kwa bongo sasa hivi kama unavyomuona ni mrembo na umbo la kuvutia
    huyu ndio yule wa kwenye wimbo wa masogange
    mapenzi yautesa moyoooo
    mapenzi yaumiza moyooooo
     

    Attached Files:

    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      39.6 KB
      Views:
      723
    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      39.7 KB
      Views:
      649
    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      40.4 KB
      Views:
      1,447
    • 4.jpg
      4.jpg
      File size:
      31.4 KB
      Views:
      585
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,183
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 48
    Owwwkey.
    Na king ni nani? Maana penye malkia shurti pawe na mfalme.
     
  3. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,343
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 83
    Huyu demu hakuwa hivi. nadhani ametumia mchina kwa sababu zamani alikuwa mwembamba hana hata **** lakini nashangaa sasa hivi ana **** kubwa kama subwoofer
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Mbona pix zote anatangaza bidhaa? Au anatoa ndogo?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,183
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 48
    Watu wakipiga picha (sio wote) hua wanatafuta mkao ambao utaonyeshe their 'best feature/asset'. Kama ni wowo atakaa kiupande, kama ni miguu ataikunja ama atainyoosha ionekane vizuri, kama ni macho atarembua na kuangalia camera moja kwa moja, kama ni kiuono basi ataweka na mkono ili ukione, kama ni tabasamu basi ataachia mpaka mwisho n.k

    Sasa dada hapo kaonyesha kile anachoona kinavutia zaidi kuhusu yeye, there is nothing wrong with that.
     
  6. inols

    inols JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 16
    Mbona mwanzisha thread anaonekana yupo zaidi kibiashara!!!! Wewe kuwadi wake nini???
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Ok asante kwa kunijuza Lizzy nilijua anatangaza biashara
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,189
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ila hii style ya wadada wa bongo sana sana kupiga picha na kugeuza makalio huwa sijui inaashilia nini? maana sijui ati....kila mwanadada picha anageuza makalio......makalio yanalipa sana eeh?
     
  10. n

    namimih Senior Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo demu hakuanza na masogange ila hiyo nyimbo ilikuwa hit, hebu tafuta video ya Suma rider inaitwa My lady , utamuona alivyokuwa ni hivyo hivyo tu, mgongo anao, ila kwa sasa umeongezeka kutokana na hali yake ya kipato kupitia fani.
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,734
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 48
    analipa..
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,190
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Mtoto mtamu sana uyu,ngoja ntamtafuta.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,736
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Hebu nipe contact za huyo mtoto. KAnaonekana katamu sana ati!
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,736
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Hafu mbona picha zote kapiga kinyumenyume. Ndo anatuonyesha Mkia nini.
     
  15. +255

    +255 JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Kafanya pia nangoja ageuke ya MwanaFA & AY
     
  16. I

    IFRS 9 JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Demu huyu kaumbwa!
     
  17. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii iko na manundu kam lima iko patikana wapi..
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    she is hot
     
  19. valid statement

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kama unakuta demu anayo, huwa yanawalipa itakuwa. Mana si bure kuhakikisha makalio yanaonekana kwa uzuri zaidi kwenye kila picha.
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,537
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona naonyesha makalio tu? kuna biashara inaendelea hapo? ANYWAY bandika namba yake hapa tuifanyie kazi nasi tupate hizo thawab!!
     

Share This Page