Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agm na Mawakili ***** mtupu.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nduka Original, Feb 19, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui huwa mnaongea nini huko kwenye hiyo agm yenu ambayo several times inafanyikaga Arusha.
    Potelea mbali ongeeni muongeavyo ila pia mkumbushane kuhusu Ukimwi kama janga la Taifa. Mana naona mkishamaliza ni kungonoka tu ndo kinachofuata. Nasema sitaki majimu ya siyo wote ila kikubwa tukemee hii tabia. Kuna watu ili kujinasua mapema kwenye scandal utasikia siyo wote. Hayo ni majibu ya kimwanaasha.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli basi ni hatari, maana bidii ya kuongeza idadi ya mawakili itakuwa ni bure kama wengi wataathirika kwa ajili ya kungonoka.
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo shighuli yao hapa Arusha mkubwa
     
  4. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hawa ndio washauri wakubwa wa ndoa zetu tunapolalama kuwa wake zetu wasaliti wao wanafurahi kwa kuwa wanajivunia suti zao kuwarubuni
     
  5. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du! Hasira kweli kweli inaonesha utakuwa ulimzuia spouse wako kuhudhuria huo mkutano na unataka kusingizia mambo ya kungonoka. Ukweli hamna kitu kama hicho kungonoka ni tabia ya mtu mtu popote pale alipo iwe MZ, DSM, AR wanaongonok kwa saana wanajijua. So usiwe na hofu mikutano ya wanasheria ina maana sana katika tasnia ya sheria TZ na duniani kote. Kwa mfano theme ya mkutano uliopita ilikuwa nzuri sana kwani iliiangalia mambo yanayosababisha utekelezwaji wa kazi za kimahakama nchini kusua sua. Mkutano ulihusisha mada kutoka mahakamani, kwa mwendesha mashtaka na kwa mawakili wa kujitegemea. Mada ilikuwa nzuri sana, na kungonoka hakika hakukuwepo kabisaaaaaaaaaaaa!
     
  6. B

    Bandio Senior Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hah! Kweli mshikaji mwanasheria, utetezi utadhani uko mahakamani!
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilimwona Rizi pale R.I.P (Arusha City Garden - Makaburini) akiwa na Benzi askijishow show na wapambe wanaotaka maisha mepesi, haieleweki bwebwe za Rizi kwenye Mikutano ya mawakili ni za NINI..
     
Loading...