Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agizo la Waziri Mkuu laendelea Kupuuzwa !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Fixer, Sep 22, 2012.

  1. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau,

    Nadhani lile agizo la Waziri Mkuu kusitisha uchimbaji wa yale madini katika vyanzo vya mto kule Upareni katika milima ya Shengena kama lilivyowakilisha na Anne Kilango pamoja na vielelezo vingine kama ushahidi wa kile alichokuwa anakipinga na hata baada ya Waziri Mkuu kuridhishwa na hali halisi ya uharibifu wa mazingira.

    Waziri Mkuu akiwa anafunga kikao cha Bunge la bajeti lililopita alipiga marufuku Uchimbaji na Usafirishaji wa madini hayo kutoka katika chanzo hicho na pia kampuni ya Willy Enterprises ya mjini Arusha ikihusishwa na sakati hili moja kwa moja ikiwa yenyewe ndio hutumika kama " mode of transport " kuusafirisha mchanga huo huko Mombasa
    Picha hii ndio hayo malori ya Willy Enterprises yakiwa yamepaki yakisubiri vibali vya kuvuka mpaka wa Horohoro kwenda Mombasa ( yako matano )ili kuendelea na zoezi lao la kuupeleka huo mchanga wa madini ( inasemekana ni wa dhahabu pia )

    Kitengo cha TRA wao wanaendelea kutoa vibali vya kuvusha na Wadau wa Usalama wa Taifa wapo na wanangalia tu.

    Je Agizo la Waziri Mkuu lilikuwa ni kiini macho tu ? Mpaka lini Tanzania hali itaendelea !

    Magari yameshaanza kuondoka muda huu moja baada ya jingine yanaelekea Lungalunga-Mombasa- Kenya
     

    Attached Files:

  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Mkuu nchi hii haina utamaduni wa kusikiliza au kutii hoja za viongozi kila mtu alipo ni mkubwa !
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Mpwa upo lakini, kuna mchwa wanaendelea kutafuna nchi yetu mkuu
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi hupuuzwa.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    inawezekana kabisa kuwa ni yeye mwenyewe anachimba (one of those within the government)
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280

    Nipo mpwa ila hawa mchwa sijui kama hii dudu killer ya dukani itawaua !
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Zile kauli za Bungeni eti, naagiza mara moja.........usitishwe, tumelisikia,nitakwenda mimi mwenyewe,na nyinginezo upuuzi mtupu
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Kuna hii iliyogunduliwa juzi inaitwa CDM Killer nadhani hii itasaidia
     
  9. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi inauzwa sana jamani.... Watu wanaila sana hii nchi ! Haya malori hayajawahi kukoma kupita hapa, kwanini lakini.......mpaka lini ?
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nchi ya UDHAIFU, matokeo yake ndo haya!!!!!!
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni mfumo ambao watawala wamewarithisha watanzania na wao wakaupokea kwa nguvu zote. So viongozi hawawezi na wasimlaumu mtu bali wajilaumu wenyewe.
    Hainiingii akilini kwa kiongozi Mkuu wa nchi kupuuzwa kama hvyo. Anaempuuza ina maana kati ya ile mihimili yeye ana mhimili wake unao-operate independently.
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    viongozi wenyewe walishajita nguo. Ni waongo ndo maana hata wananchi hawafuati wanachokiongea kwani ni porojo tu.
     
Loading...