Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agent wa barrick

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wamba, Aug 23, 2012.

  1. wamba

    wamba Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    habari zenu wana JF, naombeni mwenye taarifa au mwenye kuwafahamu mawakala wa Barrick au migodi ya madini hapa Dar es salaam ningependa kuwasiliana nae aweke wazi tu si kwa nia mbaya na nisingependa watu waanze kuhoji kunani, ninachoomba ni mawasiliano nae huyo wakala.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nenda ofisi za Barrick, kule Masaki mtaa wa Buzwagi utapata hizo information unataka
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha nini unaposema wakala wa Barrick. Barrick ina mawakala wa clearing,transport na vitu kibao.....kuwa wazi
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    watu wengine bana halafu huyu akifeli anasema mitihani imesahihishwa kwa upendeleo..kama kujieleza tu huwezi hivi wewe unaweza kufaulu kweli wewe...
     
  5. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    daah jamaa unapenda mitihani wewe..... endelea kufaulu sio mbaya
     
Loading...