Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agent Provocateur: Ni wito kwa Serikali kulinda "maadui" wake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Jun 28, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Explanation nzuri ya agent provocateur ni kama ifuatavyo:
    Nakumbuka 2010 jinsi palivyokuwa na tension kubwa kutokana na pilikapilika za uchaguzi. Wakati huo naamini kabisa kwamba iwapo viongozi wakubwa wa upinzani kama Maalim Seif na Dr. Slaa wangelidhurika, lazima pangelitokea machafuko makubwa nchini mwetu. Na hiyo kwa ukubwa isingelitegemea ni sababu zipi zimepelekea viongozi hao kudhurika.

    Tulivyoweza kuwalinda wakimbizi wakawaida kutoka nchi jirani, na hata marais kama Obote; basi ni wito na muhimu pia kwa serikali yetu kuwalinda wale wote walio 'high-profile,' maadui kwa marafiki, ndani ya nchi yetu. Maana kutofanya hivyo kunaweza kusababisha madhara mengine makubwa na yenye gharama kubwa kwa amani ya Taifa letu.

    The likes of Dr. Ulimboka, mwenzake katika migomo kule Bugando, n.k. hapa nchini wanapaswa kulindwa na serikali, kama jinsi vile wanavyolindwa high-profile suspects kama akina Lulu. Kwani gharama ya kufanya hivyo ni nafuu kuliko ile ya kusawazisha matukio ya jambo-limezua-jambo! Maana matukio ya machafuko yaliyojitokeza kutokana na kudhurika kwa wapinzani wa serikali au kundi la watu fulani katika nchi mbalimbali hapa duniani mifano ipo. Tukio la Dr. Ulimboka ni wito kwa serikali yetu kulinda "maadui" wake!

    Steve Dii
     
  2. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naamini serikali makini haihitaji kukumbushwa hayo kwa sababu kama unavyosema iko mifano mingi ya matukio kama ya ulimboka yaliowahi kuleta vurugu nchi mbalimbali,hilo kila mtu anafahamu isipokuwa serikali ya ccm ambayo inahitaji kukumbushwa na wewe.
    bunge dhaifu serikali dhaifu waziri mkuu dhaifu rais dhaifu unategemea nini ,sana sana watakimbilia kutumias mbinu za kitoto
    binafsi kama mtanzania mmoja tu,sitaamini maneno yoyote kutoka serikalini au mtu yeyote anayejaribu kuonyesha serikali haiukusika katika hili.
    ushaidi wa kuhusika kwa serikali upo wazi kwa kila mtu mwenye akili
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maneno yoyote hayatawaridha wananchi nikiwemo, ingawa najua kuwa inaweza wanaweza wasihusike kupiga. Ulinzi kazi yao.
     
Loading...