Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

... Agency...hazina Ubunifu..?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Jul 3, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...Advertising Agency...
    zimekosa Ubunifu..katika matangazo yao hasa hizi Kampuni Za Simu
    matangazo yao mengi siku hizi yanafanana kama si kuigana

    .1..Tigo ..walikuja na wimbo wa Dully sykes..bongofleva
    .2..Airtel..wana wimbo wa Dushelele. Ali kiba...na sasa wana Facebook wa Dj clueo
    .3..Voda..wako na wimbo wa Diamond...Nimpende nani
    .4..Zantel..wao na wimbo wa king kiki..kitoto cha anza tambaa

    Kampeni zao
    ...Airtel.....SUPA 5
    ...Voda.....MJANJA
    ...Zantel...EPIQ NATION
    ...Tigo....

    makosa ni mengi ila kama mtu ambaye nina Dili na Matangazo hasa ya Biashara..naona kama wamekosa UBUNIFU

    huo ni wangu mtazamo..
    nimeamua kuweka katika JUKWAA hili nikiamini humu ndiko nina MARAFIKI wengi tunaweza kujadili japo kidogo
     
  2. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bt c wanaigana kwa kutafuta soko tatzo wabongo 2kpenda k2 kmoja 2naking'ang'ania hkohko wao pia itabd waangalia wabongo wanafl nin ndio na wao wakifanye hchohcho hata kama mwngne kakfanya hawajal! Bt wao nao wavivu wa kuchanganua mibongo yao na kucreate somthng new
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wote wanafanya road shows... Mkuu we unashauri lipi kwani? Watumie nyimbo tofauti kwa kutumia hao watu maarufu ama.. Miziki inayohit ni mizuri kwa advertising,ama wasanii pendwa ni wazuri kuuza kitu chako..Sioni tatizo kiukweli.. Mtu chake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    umesahau voda walikuja na kwaito, saiv wana wimbo wa juma nature - cujui unaimbwaje ila ktk tangazo unaimbwa - wajanja wote standup wajanja standup!
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...sawa unaweza usione tatizo kama mtazamaji..ila ukaona tattizo kama mtu unaye jua matangazo na wazo la tangazo
    ..kampuni zote hizo zimekuja na hiyo kampeni/promosheni..ina walenga vijana..ni sawa vijana wanapenda muziki..lkn ni vijana wote?...je hakuna angle nyingine ya kumgusa kijana..?

    ...sawa sawa@charminglady....lakini watu kama voda ambao wana hazina ya event kama Miss tanzania..ligi kuu tanzania bara amabyo inapendwa na vijana na watu wengi tu tz..kwanini wasitoe tangazo la aina hiyoo..
    kuna vingi vya kuangalia kupata tangazo bora ..ila kwa hayo yanayoruka redioni hapana hawajanigusa...

    nikiwa na muda nitakuja na makosa wanayofanya katika kurusha matangazo katika redio na Tv..hapa nitawagusa watu wanaoitwa Media planning and buyer..huko juu nimewagusa wale macopywriter na macreative director. Erickb52. gambachovu...
     
Loading...