Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

age gap relationship.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Blue_Face, Feb 9, 2011.

  1. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mimi na mke wangu (3 yrs mrrge), age gap yetu ni 17 yrs.
    tumejaaliwa kupata watoto wawili wazuri, tunapendana na
    hasa yeye ananipenda sana2.

    kwa muda nimekuwa nikikerekwetwa kuhusu future yetu,
    huwa nafikiria nikifiaka 50 yeye atakuwa ndio kwanzaa 30's
    unajuwa mke na mume sio kula na kuvaa tu, kuna mambo
    ya uke na uume, na age kubwa itaanza kuta tatizo hahaha.

    nimemweleza (for her future), ni bora atafute mume age
    kama yeye mapemaa kabla ya kufika mbali, lakini imekuwa
    vigumu kukubali, anasema hataki kusikia age difference yetu,
    atanipenda mpaka kufa.

    wasi2 wangu uko pale pale, mola akinifikisha umri mkubwa
    labda fikra zangu mbaya - nini advise yenu, continue with
    our life or else...
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Umri sio tatizo sana mkuu, maadam mnapendana. Au wewe humpendi, hadi unafikia kumwambia atafute mume mwingine!
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umri ni namba tu mkuu.wapo wenye miaka 50 lakini mziki wao balaa.na wapo vijana miaka 18 tu lakini choka.cha msingi ni kuanza mikakati ya kutunza afya mapema ili hata ktk umri huo uendelee kua na uwezo wa kugawa dozi inavyotakiwa.
     
  4. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nampenda sana mkuu, was2 wangu nona miaka kifika asije akageuka, ndio mana namuuliza sasa.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Sawa kabisa, suala ni kuzidisha upendo hatabadilika.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi naona hili ni shairi tu and you dont mean anything serious!
    Kama ni mkeo kwanini ufikirie uovu huo?...akitafuta bwana wewe utafaidi nini?
     
  7. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    life style yetu siku hizi mchoko mkuu - nawaona age ndogo kama ulivyosema tayari kugawa gozi mchoko haha
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa akikuambia leo kapata mwingine wa age yake na usipate shock jua humpendi.

    Kwa hiyo wewe mpango wako ni kubaki msimbe au na wewe utatafuta wa age yako?
     
  9. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jimmy, kila mmoja na fikra zake, nakubaliana na wewe ni fikra za uovu lakini I don't know
    that's how I think, yote ni sababu ya ile gap/difference ya age yetu.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana, yaani uache kuenjoy maisha sasa na mkeo ukamwacha afurahie life unaanza kumkatisha tamaa kuhusu suala la miaka 10 mbele? na hao watoto wenu?

    Usingemuoa tokea mwanzo bora maana yaonyesha humpendi.
     
  11. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ikifika hivyo, mimi pia nitatafuta size yangu..
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huna umri wa kuwa mke mliyepishana miaka 17...
     
  13. T

    Truly JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kwenye bold umepaona? inaonekana yeye anakupenda sana tu but wewe sio kiivyo. Wewe sema umemchoka umepata wa kwako huko wataka umuache. Wewe utaanzaje kuwaza sijui ukifika 50s mara wamwambia atafute wa age yake? sikuelewi. Sio kwamba una feel insecure but umepata mwingine watafuta tu sababu
     
  14. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Acha kujishtukia.Wanawake wanahitaji wanaume wenye confidence.Be strong Broda!
     
  15. M

    Msindima JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bro hata mimi huyu jamaa kanishangaza sana, hivi nini lengo lake? au ni shairi kama ulivyosema?
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mmhh makubwa duniani kuna mambo, isije ikawa ndo gear hiyo unayotaka kutumia ili kumwacha mkeo.
     
  17. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kitu kingine sikusema hapo juu:

    mimi ni mpiga jembe tu, yeye anakazi yake na mshahara mzuri - hii pia inaniweka kwenye fikra.
    sitokuwa mbali na watoto wangu and will support them kwa kila kitu.
     
  18. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Thanks Mayenga - that's good saying:first:
     
  19. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    aisee kuna vitoto vingi pembeni shhhhhhhh usitowe siri, hahaha
     
  20. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ulishavua nguo huna budi kuoga,,,, kadri umri wa mwanaume unavyosogea hata kama unakula vipi uwezo wako wa kufanya ile kitu unapungua labda uongeze na viagra,,,,halafu umri wa miaka 30 kwa mwanamke ndo umri ambao anafurahia sana kale katendo,,, sasa kama we utakuwa 50!!!! Hapo kazi ipo..
     
Loading...