Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Age below 40yrs baandi yetu hatuoni majina yetu katika vituo vya kupigia kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CalvinPower, Oct 30, 2010.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Age 40yrs and below wengi wetu hatuoni majina yetu katika vituo vya kupigia kura. tufanyeje?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    langu nimeliona ... kuna namba NEC wametoa sikiliza redio zote wanaitangaza hiyo namba
     
  3. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    thx for your quick reply, please naomba unipe hiyo namba fasta, mimi hapa nilipo sina redio. nipo job
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hata kama hajaona jina kesho nenda kituo cha kupigia kura. watarekodi waliokosa majina yao kwa ajili ya action zaidi...
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe usikate tamaa nenda kesho kapige kura jitahidi uende mapema kuna msimamizi msaidizi ktk kituo atakusaidia.Usikubali kupoteza nafasi hiyo ikiwezekana waambie na wenzako wenye shida kama hiyo.Pia zingatia ushauri wa CALVINPOWER hapo juu weka namba yako utapata kituo sasa hivi.Usikose kuweka historia ya kushiriki kubadilisha serikali
     
  6. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Andika namba yako iliyoko kwenye kadi ya kupigia kura na utume kwenda 15455,utapata majibu fasta.Kama una line ya zain ndo nimeona inaleta majibu haraka compared to tigo line.
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa hii nikupashe sasa nami nimekutana nayo live njiani kuna mtu akaniuliza alimtuma mtu kwa simu akamwangalizie jina lake kuwa atafika shy leo jioni na kesho apige kura cha ajbu akambiwa jina lako halipo na kutumia hiyo namba uliyo toa hapo jina lake likaoneka liko Dar ilala sasa hapo ndipo changa la macho lina kuchukulia NEC wameonyesha live filimeeeeee mchana kweupeeeeeee teh teh teh teh

    Na ndio maana nimewambia hiyo mitandao inaingizwa katka swala zima la kuhesabu kura na hamjawahi test hilo zoezi mtaliwa fulu live huku mwaona na niliwaambia siku mmoja makampuni ya simu yalisha pewa maagizo juu ya zoezi hilo.

     
  8. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ukishindwa kila njia ya mawasiliano, nenda tu kituoni na kadi yako, na udai haki yako, hakuna atakayepinga.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hiyo kesho nadhani vituoni kutatokea machafuko kwa kweli kama hali ndio hii. sasa mtu jina lako halionekani halafu huyo msimamizi msaidizi asikusaidie tatizo lako si unaweza kuanzisha fujo hapo kituoni, maana bwana watu tupo tofauti.
     
  10. M

    Mantaleka Senior Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhnn, sijui kitatokea nini, mbali ya shari
     
  11. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nilimejaribu kupiga sim na kutuma namba yangu ya kitambilisho cha kupitia kura nikaambia nilikufa august 2007. Du hii kweli siielewi mbaya zaidikitambulisho changu kimechakaa sana kiasi kwamba Yale maandishi ya handwriting hayasomeki Bali namba tu ya kadi ambayo ni printed.
     
  12. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Majina yamebandikwa since last week, siku zote hizo hujahangaika mpaka leo. Na kitambulisho ni kama ulivyosema hapo juu... .
    Wewe sio mtu makini ... utakasirika , lakini ukweli ndio huo, maana hata hujui umuhimu wa hicho kitambulisho cha mpiga kura.
     
Loading...