Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agawa dozi kwa waandishi wa habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 6, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JANA mganga wa tiba za asili kutoka mkoani Mwanza, Mhangwa Hela, anayedai kutibia magonjwa sugu alijitokeza mbele ya wanahabari kutangaza dawa na kisha kugawa dozi ya dawa hiyo kwa waandishi wa habari waliokuwa tayari kunywa dawa hiyo.
    Hela aliitisha mkutano na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam kuitangaza dawa hiyo ambayo anadai kutibu maradhi sugu na kuongeza idadi ya wataalamu wanaotibu maradhi sugu nchini.

    Tukio hilo la aina yake la kugawa dozi kwa waandishi lililotokea ndani ya Ukumbi wa Idara ya Habari (Maelezo) alipokwu kizungumza nao ikiwa ni sehemu ya kuitambulisha dawa hiyo.

    Dawa hiyo imethibitishwa na asasi ya utafiti isiyo ya kiserikali Tanzania Medicinal-Plant Foundation (TMF) yenye namba za usajili 00NGO/0004482 (TMF) na kufika mbele ya wanahabari kuitngaza.,
    Mganga huyo alisema huduma yake ya dawa inatozwa kwa gharama ya shilingi 1000
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na bado safari ni ndefu hadi watz tutakapojua ukweli juu ya dawa hizi zinazo ibuka kama uyoga wengi tutakuwa tumeshadhurika
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu mashikolomageni, bado hujaumwa sawasawa na ukatelekezwa na serikali yao uliyoichagua. Wacha wanaoumwa wakajaribu bahati yao kwani serikaliimewatelekeza. Hata waziri Mkuu (Mtoto wa mkulima aliyevaa suti) -Pinda alisema acha watu wakatimize imani zao:bange::bange::israel:habari ndiyo hiyoooooo!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Napita tu hapa Ila waache wagonjwa waende
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    siku hizi kila mtu anajifanya dokta
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hivi mtoa mada umesema dawa yake imethibitishwa na nani?
     
  7. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya :majani7: yatanipoteza maana mie nilijua dozi kwa maana ya mkong'oto/kipigo/kichapo.
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Huyu anatimiza idadi ya waponyaji wangapi?
     
Loading...