Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AGAPE TELEVISION "mizinguo"

Discussion in 'Sports' started by Ziroseventytwo, Oct 20, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    WanaJF, Mimi nasikitishwa na hii television ya ATN. Kwanza kabisa ile ni chanel ya mambo ya dini,lakini kwa tamaa yao ya pesa wamebidi waingie mikataba ya kishetani,kwa mfano wanapoomba kuonyesha mashindano makubwa kama Uefa champions league,mashindano ambayo yanadhaminiwa na kampuni ya kutengeneza pombe hii manake nn? Mimi naamini kabisa shughuli zote za michezo na burudani ni vitengo vya shetani. Pili, wanacho niuzi zaidi wamekuja na kingamuzi chao wanachokiita "TING' Wanatunyima haki ya ligi ya mabingwa ulaya,mpaka uwe na kingamuzi chao,ambapo hawana mtandao kwa mikoani. Huku ni kutunyima haki na kama wameshindwa wauze haki zao za kuonyesha ligi hiyo kwa chanel nyingine.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyakati za Mwisho watu watakuwa wenye kupenda pesa kuliko

    Ufalme wa mbinguni utatekwa na wenye pesa (mmmmh sijui kama nimekumbuka vizuri hapa yale mahubiri ya Jumapili ileeeee)
     
  3. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siipati kwenye satelite dish kama wiki hivi sijui ndio wamebadilisetting au ni lazima kwenda kwa TING sasa???
     
  4. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mkuu hawa jamaa hawapatikani kwenye setelite dish, mpaka uwe na kingamuzi. Mimi nipo mkoani juzi na jana cjaona ligi ya mabingwa. Sasa hii ndo nini?
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhan UBC wanaonyesha kama unaweza kuwapata kwenye dish kubwa maana mie huwa nawapata kwenye king'amuzi cha Star times.
     
  6. L

    Laurel421 Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenda kwa TING sasa?​

    • [​IMG]
     
  7. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona tunawapata sisi acha lonolongo wewe uliza sisi hackers wa kimataifa tunaingia kwenye mitandao ya ccm. Cia nin ting ulia kupe mavituzi
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wakikuombeni changizo la fedha ili walipane posha za kujikimu na bili za umeme na hata kununua mitambo mnakuwa mabahiri, kisha unataka uone bure. Hata mbinguni wavivu wapenda vya bure hawatakiwi
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wamehama kutoka Intelsat 64e na kwenda Eutelsat hivyo kuwapata lazima uwe na king'amuzi au uwe na decoder MPG4 mana hata mimi siwapati mana nina decorder MPG2.
     
  10. Y

    Yeboyebo Std Member

    #10
    Jan 9, 2013
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa agape television network lazima wawe makini kwenye matangazo yao.wametoa namba nyingi sana za simu kwa ajili ya wale watu wanaohitaji vingamuzi lakini cha kushangaza nikipiga zile simu hazipatikani,mpaka sasa sijui ninunue wapi hicho kingamuzi chao
     
Loading...