Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aga Khan Hospital toeni tamko, la sivyo hatuwaamini tena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SirBonge, Oct 31, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Aga khan ni hospitali kubwa inayoaminika sana Dunia nzima kwa huduma nzuri na pia hasa ni kwa watu wenye uwezo (kwani huduma zao ni za ghali).

    Ninaposhindwa kuelewa ni pale mliposhindwa ku'diagnose malaria kwa Mhe Zitto Kabwe achilia mbali hiyo chronic sinusitis. Je hili ni kweli au Muhimbili waliingiza siasa tu kuficha ukweli wa ugonjwa unaomsumbua?

    Tunajua malaria ni ugonjwa rahisi sana kuugundua kwani hata dispensary za vichochoroni hazishindwi inakuwaje nyie mlio kwenye ngazi za kimataifa?

    Wananchi tutafurahi sana kusikia ripoti toka kwenu la sivyo HATUWAAMINI TENA kwani hakuna mtakachoweza kama Malaria mmeshindwa!
     
Loading...