Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aga khan hospital - Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Oct 30, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana JF
    Hali alivyoeleza Mh Zitto inaonyesha wazi kuwa Aga Khan Hospital ni eneo la biashara. Kama kweli Malaria inawashinda je magonjwa mengine. Ni heri ukatibiwa temeke ukapata vipimo sahihi maana hii hali inatisha. Mimi binafsi nikianga aga khan sipati majibu ya kweli kuhusu home au chochote. Na hili la Zito limening'amua.

    Tutafakari kama kuna mtu humu JF ni mtumishi wa AGA KHAN basi awafikishie taarifa.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini.
     
  3. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi nilikuwa naiamini sana hii hosp maana wanasema wana vifaa vya kutosha.Nikipita huko nitaitembelea nijionee kwa macho.

    Lakini katika taarifa yake Zitto ni kwamba tu walishindwa to diagnonise SINUSITIS na ndio ugonjwa uliomtoa nje ya Tanzania kwa ajili ya Upasuaji huko India.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na anavyojisikia,haina mana kama hawajalijua tatizo la zitto ndio kua sio Hospital ya mana sio kweli hata kidogo, ni Hospital nzuri na Doctors wake pia ni hodari kama huamini nenda utajua usinilewe vibaya au sikuombei uumwe la hashaaaa,au unaweza uliza watu hata watu wako wa karibu.......
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuna uwezekano pia kuwa hiyo "malaria" ya Zitto ni cover story so hatuwezi kujua kama kweli Aga Khan walishindwa kudiagnose.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ingelikuwa nchi za nje, Hospitali ingelikwisha toa tamko kumlipua huyo Mbunge maana inaonyesha anawavunjia hadhi
     
  7. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi wenzangu, mimi binafsi nimekwisha pata tatizo pale Agha Khan Hospital. Ni kweli kwamba wana vifaa vingi vya kisasa lakini kuna tatizo kwenye upimaji wa malaria. Kampuni yetu tulikuwa tunatibiwa Agha Khan lakini tangu tumeanza kutumia huduma ya hospitali hiyo hakuna mtu aliyewahi kupimwa na kukutwa na malaria wakati ambapo ukienda kwenye zahanati ndogo za mitaani wanakupima na kukuta una malaria. Mara nyingi madaktari wa Agha Khan kwa kujua tatizo la maabara yao walikuwa wanakuuliza vizuri kama unafikiri hizo ni dalili za malaria na wanakupa dawa za kutibu malaria.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Kwani ku detect malaria unahitaji vifaa hi-tech kiasi gani?
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hii hosp ina historia ya kutogundua malaria, Zitto sio wa kwanza wala wa pili. I am also a victim of such a case.

    Ila kwa magonjwa mengine, kiukweli ni mabingwa. Tatizo linakuja pale ambapo unaumwa na hakuna ugonjwa unaoonekana. Daktari hawezi mtibu mgonjwa au kumpa dawa kwa ugonjwa ambao vipimo havionyeshi. Sitawalaumu madaktari kwa hili, wako professional.

    Tatizo nadhani lipo maabara, either vifaa or technicians.
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi huwa natibiwa aga khan, ina very proffessional doctors so its probably something else beyond "malaria" that zitto is suffering from!
     
  11. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hajawavunjia heshima maana kaongea ukweli. tatizo sio madaktari, ila ni maabara.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Aga Khan pana matatizo makubwa ya kiutawala mimi binafsi na familia yangu nimeshaapa kutokutibiwa hapo, kulikuwa na Dr. Bigwa alikuwa muhimbili na alikuanafanya part time hapo aliamua kuacha kazi ili kulinda ethetics za udaktari, kumekuwa na tatizo la utawala kushinikiza madktari kuwandikia wagonjwa madawa zaidi au kufanya vipimo visivyohusiana na ungonjwa wenyewe ili waweze kupata hela. Pia kulazimisha wanawake kujifungua kwa operaotion badala ya njia ya kawaida.
    Nilimpeleka mzee wangu hapo mwaka jana akiwa na tatizo la maumivu ya mgongo wakamfanyia vipimo na kumpa dawa za kutumia lakini nilipata wasiwasi juu ya idadi ya dawa alizopewa nikawasiliana na Dr. aliacha kazi hapo kwani ni Baba mkwe wangu, aliniambia mzee asitumie hizo dawa mpaka tuonane naye pale muhimbili kesho mzee alipofanyiwa vipimo ilionekana ni kweli alikuwa na tatizo kama Aga Khan walivyobaini tatizo ni likiwa aina za dawa alizopewa baadhi yazo hazikulingana na ugonjwa aliyokuwa nao hapo ndipo Dr. Akanieleza kisa cha yeye kuamua kuacha kazi pale Aga Khan. My take nafikiri serekali inapaswa kupaangalia kwa jicho angavu.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Mimi sina tatizo na aghakhan,
    tatizo ni kwanini kabwe apelekwe india,
    wakati ugonjwa umeshafahamika,
    kuna nini nyuma ya malaria ya zito.
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ukisoma kwenye ukurasa wake a facebook au mwananchi la leo amesema mgonjwa wa malaria madaktari wa muhimbili waliweza kugundua hilo na kumpa dazi ambayo mmemsaidia kupata nafuu, lakini kumbuka pia Zitto alikuwa na tatizo la kipanda uso ugonjwa ambao ukifikia hatua ambayo anayo zitto lazima ukafanyiwe operation na kwa mujibu wa Dr. Kimaryo alipendekeza Zitto aende India.
     
  15. m

    murimi Member

    #15
    Dec 18, 2013
    Joined: Aug 2, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Dactari hajui CLINICAL METHODS, Basi hata kama atapewa Vifaa vya Maabara vilivyotengenezwa leo Bado atakuwa hawezi kutibu watu. Ndio maana kuna Clinical Diagnosis....
     
  16. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2013
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,441
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Mkuu, wafanyakazi kwenye mahabara hawana ujuzi wa kutosha kugundua vimelea vya malaria, nilikwisha shuhudia tatizo hilo zaidi ya mara nne na familia yangu; atuwezi kusema ni bahati mbaya. Kitu kingine, wakijuwa unalipiwa na kampuni/mwajili basi wana kawaida ya kukurundikia madawa chungu mzima kutoka India, kama una ujuzi wa fani ya madawa ukiyachunguza unagundua mengine hayahitajiki kabisa wanacho tafuta pale ni ku-inflate bill kwa mwajiri - kuna udanganyifu mkubwa sana.
     
  17. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2013
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Wala hauhitaji vifaa "hi-tech" kugundua Malaria. Kwenye Hospitali kubwa Kama Agha Khan and the likes huwa wanatumia vifaa hi-tech kwenye maabara zao kwa ujumla. Ni lazima Uwe na vijidudu wengi wa Malaria ili iweze kuonekana na hizo mashine zao. Mimi binafsi huwa naenda kwenye Zahanati wanazotumia Microscope na huwa napima katika Zahanati tatu tofauti ili kupata uhakika wa majibu, na mara nyingi majibu huwa yanafanana. Kutoweza kugundua Malaria Agha Khan haina maana ya kuwa Agha Khan Hospitali sio makini.
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2013
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,441
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu, wana tabia ya ajabu sana - wanapenda sana kurundikia wagonjwa madawa chungu mzima, na ukiangalia karibu yote yanatoka India, na ukiangalia kwa umakini madawa mengi wala hayahitajiki - wanacho tafuta pale ni pesa tu hawajali kama madawa mengine yanaweza kuwadhulu watumiaji.
     
  19. MissM4C

    MissM4C JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2013
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 768
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hata hinddu mandal ni usenge mtupu, kila mjamzito lazima achanwe kisu
     
  20. lyinga

    lyinga JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 18, 2013
    Messages: 2,510
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmesahau na ile mgonjwa anakuwa hajazidiwa sana lkn anawekwa kwenye chumba cha uangalizi maalum ilisiku zizidi kusogea bill iwe ndefu
     
Loading...