Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AG Werema; Serikali Ingekuwa Makini Usingekuwa Madarakani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Jul 20, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,724
    Likes Received: 9,430
    Trophy Points: 280
    Werema, madaraka uliyo nayo yanapaswa kushikwa na mtu mwenye weledi wa hali ya juu katika sheria na mtu anayetumia busara katika kila afanyalo au alisemalo. Mwanasheria Mkuu wa Serikali ndiye mshauri mkuu wa serikali katika mashauri yote ya kisheria na hii si kazi ndogo na ni ya heshima kubwa.
    Umejitokeza katika kuipotosha serikali na Bunge mara kwa mara kwa kauli zako zinazoonyesha kuwa hata uwezo wako ni wa kutilia shaka kama kweli ulitimiza vigezo vya kupewa hata huo U jaji wa mahakama kuu.
    Mbaya zaidi sasa umeanza na kutoa kauli za kihuni kama wakina Lusinde na Mwigulu. Leo katika kupinga hoja ya Lissu umetamka kuwa "Mtu kuwa na nywele sio kuweza kufikiri" ukimaanisha kauli ya Lissu haikutoka kwa mtu mwenye kuikiri.
    Haya ni matusi kwa Mbunge aliyetoa hoja muhimu kama ile inayogusa maisha na mashaka makubwa yaliyowapata watanzania katika ajali ile.
    Kama serikali(Rais) haiko makini na kuona wewe kiti hicho kimekuzidi (maana waliopita wote hakuwepo mwenye utendaji mbovu kama wako), SASA NI VEMA WEWE MWENYEWE KUJIPIMA NA KUAMUA KABLA HUJAJIWEKEA HISTORIA CHAFU KUWA AG MBOVU KATIKA NCHI HII.
     
  2. T

    TATOO Senior Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani hayo majibu huwa ni ndugu zake tu kumbe hadi mbele ya taifa...huyo jamaa hata ndugu zake hawaelewani naye kabisa kutokana na majibu yake ya kijinga na dharau,sio tu kwa wabunge lakini pia hata wadogo zake na ndugu zake wanamchukia sana.. hata kwenye kijiji chake anakotoka mwaka jana alifanya sherehe ya mwaka mpya 2012 hakuna aliekwenda nyumbani kwake.
    Mzee mmoja alidokeza kwamba wazee wote na wamama pamoja na ndugu zake pia wamesusia kwenda kwake ikabidi apite kwenye senta ya kijiji kuhoji kulikoni watu hawajaenda kwake lakini hakuna alieongea nae wala kumjibu hadi akaona aibu akajiondokea...mie mwenyewe nilishuhudia akisalimia wanakijiji wakanyamaza nikauliza kulikoni wakasema ni kutokana natabia yake chafu....
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AG mbovu namna hii sijawahi kumuona kamwe maishani mwangu
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya ndio madhara ya kuwa na viongozi wanaotokana na Ushikaji
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,724
    Likes Received: 9,430
    Trophy Points: 280
    Jee ushauri wa kujipima na kutoa maamuzi anaweza kuupokea kama hizo ndio tabia zake? Au ni wakati muafaka kwa mamlaka iliyomteua kuchukua hatua?
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Meli ya CCM inaendelea kuzama. Bado wamejisahau hawa wanadhani bado wanaendelea kuongoza lile bunge la miaka ile ile. same level of thinking expecting different results
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daaaah tokea kuumbwa kwa ulimwengu sijawahi kuona AG mjinga kama huyu hapa Tanzania,
     
  8. M

    Mboja Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Akili ndogo haiwezi kuongoza akili kubwa.
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    AG anajua vyema kuwa kigezo cha yeye pale ni udhaifu period. Ndio maana AG AR hakuongezewa/aliondoka unceremoniously...swala kwamba yeye kama AG ni dhaifu analifahamu fika.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana angetakiwa akachome mkaa huko Rorya...DHAIFU tupu.
     
  11. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Tatoo mkuu,
    Hili jamaa linatutia aibu sana watu wa Mara. Kule kwetu hamna watu pamb.afu Kama Werema.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,724
    Likes Received: 9,430
    Trophy Points: 280
    Ni jumatatu asubuhi,tusubiri vituko vipya vya Werema ndani ya Bunge
     
  13. Nkandi

    Nkandi Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mimi ndiyo namuona huyu sasa :)
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya tena.!

    Sasa naoana ndiye anayetumia kichwa kuotesha nywele
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    werema ameshindwa kutofautisha kazi na siasa, kitu ambacho kinamghalimu sana
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa tunamlaumu na kumshambulia bure, kwani hayo ayafanyayo ndiyo job discription yake.
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa kweli paka kipofu hula panya waliokufa tu.
     
Loading...