Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AG Werema na DPP Feleshi wanamwogopa Rostam?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 13, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Naangalia kama hawa wasimamizi wa sheria zetu wanajua ni sheria ngapi Rostam amezivunja hadharani hivi karibuni katika suala hili la majadiliano ya Richmond. Najizuia kuanza kuzichambua nikiamini kuwa yawezekana wakuu hawa wanafikiria jinsi gani ya "kumwingia" RA. Vinginevyo, isije kuwa katika shamba hili "wanyama wote wana haki, ila wengine wana haki zaidi"!
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, Nyoka hawezi kijing'ata mkia.
     
  3. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uliza kilichotokea kwenye yadi ya Dowans baada ya kufungiwa kufuli wale majembe auction mart walilowa jasho na kurudi fast kufungua makufuli yao
    usicheze na king maker
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kuna usemi unaosema every dog has his day. Tusijisahau sana na kujipa hata mambo ambayo hatuna. Dunia hadaa!!! Charles Taylor anaweza nisaidia kuhusu hili, au Savimbi kama angelifufuka.
    Kuvunja vunja sheria kuliko pitiliza ni kuandaa matatizo yasiyo na ulazima. Ila hiari yashinda utumwa...king maker hiyo ni hiari yake na ajue kuna mwisho wake pia.Time will tell....
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuwahoji Wabunge wetu kwenye lile sakata la posho mbili watendaji wa TAKUKURU wanakosea. RA naye anaonekana anaingilia mambo kinyume na sheria. Ni sisi tu humu ndani ndio tunaoyaona makosa haya.
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Amefikia mahali analidharau bunge na kuamua hatima ya richmond kwa kuchagua majaji ambao inawezekana atawapendekeza yeye. Yes it is all about brotherhood...maana zimwi likujualo bwana, haliwezi kula ukakwisha
     
  7. w

    wasp JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji, usisumbue sana ubongo wako. Actually RA ndiye President de facto hapa bongo. Mkwere ni de jure ingawa kimwonekano Mkwere ni de facto. Angalia TRA walivyofungua makofuli yao fasta pale Dowans - Ubungo. Bungeni anataka ripoti mpya ya Richmond ifanyiwe uchunguzi na Majaji na sio ripoti feki ya Mwakiembe et al. Where does this kind of arrogance comes from? Definately he is holding the three cards. Mind you he holds a number of passports from different countries (Iran inclusive).
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naomba nielimishwe jamani: kwenye Ripoti ya Mwakyembe RA hakuhojiwa na Kamati Teule kwa kuwa alikuwa nje ya nchi na fact zinaonyesha kuwa mmiliki wa Richmond ni Mohamed Gire! Je, mmililiki wa Dowans kisheria ni RA au nani? Na kama RA sio mmiliki kisheria wa Richmond au Dowans, kosa lake ni lipi hasa ambalo Eliezer Feleshi anatakiwa alishughulikie?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni wazi wanawaogopa si Pinda alikiri kuwa jamaa wana nguvu ya pesa ambapo serikali haina ubavu wa kukabiliana nao hawa jamaa ambao wapo juu ya sheria kwa hiyo wanatumbua tu labda kiingie chama cha upinzani madarakani lakini si CCM hii tuliyo nayo.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahaha ilikuwa kama mchezo wa kuigiza! Yaani waziwazi watanzania tudanganyika
     
  11. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Mkuu Who is Mkereme did you mean AG Werema? Naomba mwongozo!
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ipo siku nayo yaja haki kutawala na ustawi wa taifa kwa wote kupatikanaa..

    Ni jukumu letu sote kuipigania siku hiyoo ili hayoo yatimie.

    RA ni lobbyist tuu wa power kwa kutumia kikundi kidogo cha watu kutunyonya rasilimali zetu..

    Tumefanikiwa tayari kuwatingisha na sasa Tuwaangusheee..
     
  13. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Mkuu Who is Mkereme did you mean AG Werema? Naomba mwongozo!
     
  14. Matemu

    Matemu Member

    #14
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 29, 2007
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3


    Hapa mkuu umemaliza kila kitu.No doubts
     
  15. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani nyinyi mmekosa nini kwa RA?Acheni wivu wa kijinga huo!
     
  16. M

    Middle JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona sijakuelewa?wivu wa kijinga?ukoje uo?
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Serikali yetu ni Ze Komedy bana
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umetumwa??
     
  19. B

    Boca1 Member

    #19
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri mfanyabiashara haibi ila "anafanya negotiations" anayeiba ni anayeuza mali yake? nani alimpa tender RA?(kampuni yake) kwanini alikuwa weak kupata maslahi yake (nchi)??? alipata maslahi gani binafsi?? hayo ndiyo maswali yanayofaa kuwauliza technorat wetu hapo wizara ya madini na nishati???
     
Loading...