Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AG awaunga mkono CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Jul 4, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    baada ya kumshambulia lissu mwisho wa siku amekubali 'ZANZIBAR NI NCHI NA TANGANYIKA NI NCHI NA NDIO MAANA KUNA MUUNGANO'.
     
  2. P

    People JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamkashifu prof. Shivji.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Werema is another silly season
     
  4. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imekuwaje?
     
  5. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Waliosoma Chemistry wanakumbuka haya maneno mawili "Mixture & Compound" kama tumeamua kuungana jumla iwe nchi moja,tukiamua kuungana kinafiki kila mtu abaki na nchi yake, then hapo katikati kuwe na hicho kiungo.Sioni umuhimu wa hao watu kuelewa mipango yetu yote ,halafu ya kwao wanajipangia na kujiamulia.
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sasa mtaalam wa chemistry, je muungano wa Tanzania ni mixture au compound ?? in my opinion ni compound kwa sababu pamoja na kuungana kila mtu amebakia na asili yake.( refer to the properties of compund)
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, ni kama mchezo wa kuigiza! Very interesting!
     
  8. i

    ithangaledi Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Lua kweli wewe kiboko, unanukuu maneno kama yalivyo
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Rada ni suala la muungano ila hela za kununua rada huenda hazikuwa za muungano! Huu muungano una mambo kweli kweli!
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nimesikia taarifa ya habari ikisema ati wazanzibar watakuwa wakipata 21% ya ajira kwenye taasisi za muungano. Hapa napo pamenishangaza. Kwa maana hiyo ni kwamba ajira zinaanz kutolewa kwa quota.
     
  11. H

    Henry Philip Senior Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa! wadau mmenikumbusha mbali sana. enzi zile nilivyoanza elimu ya sekondari nakumbuka chemistry ya form one by the time lugha ilikuwa haipandi basi nilikuwa nameza kama teacher alivyodesa ubaoni yaani hadi nukta. pengine na serikali yetu inameza kama ilivyo. Ikifika form three na kuendelea itaelewa tu. heheheheee.
     
  12. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mie ambaye sikusoma chemistry wala english najua compound ni eneo la wazi la nyumba..sasa compound yard ina back yard na front yard then kuna mjengo wenyewe. lazima viwe vitatu. sijui sisi ni sehemu gani hapo
     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ya nini malumbano yanini maneno najiweka(ZANZIBAR) pembeni kuepusha msongamano ,bora nitulie nipate changu.(20%)
     
  14. M

    MAKUNDA Senior Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa mkuu naona umechanganya concepts kwa maelezo yako nadhani sasa Muungano wetu ni Mixture maana maana pamoja na kuungana kila sehemu imebaki na asili yake. Na kwa hali hiyo kuutenganisha ni rahisi kabisa .
     
  15. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mixture mfano mzur ni hewa e.g oksjen co2 co n.k yaan muungano ni hewa zaid ya kum duu! tofautisha kat ya siasa na hewa
     
  16. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Compound ni kitu kilicho changanyika kikawa kitu kimoja mfano maji 4H+02 = 2H20 lkn mixture ni mchanganyiko wa karanga na mahindi ni rahisi kutenganisha, kwahiyo muungano kiini macho.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naungana na wewe huu muungano ni mixture and can be separated easily !!! kama wanavyo taka kufanya hao wa uamusho
     
  18. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nilishawahi kusema hapa jamvini kuwa, hakuna Muungano kati ya Tanganyika na Zanzibar. Hapa kuna ukoloni mamboleo tu. Tanganyika inaikalia zanzibar kimabavu chini ya gamba Tanzania.
     
  19. thetowerofbabel

    thetowerofbabel Senior Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kijana karudia tena notisi zako..... chemistry haisomwi na kila mtu
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Werema, silly AG @ work.
     
Loading...