Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afyeka nyeti zake, aagiza zipelekwe kwa wanawake 2

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msharika, Feb 29, 2012.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    KIJANA Priva Elian (29) anayeishi Useri wilayani Rombo mkoani Kilimanjaro, amefyeka sehemu zake za siri na kuziondoa, kwa kile kilichoelezwa kuwa ni kugombaniwa na wanawake wawili.

    Wakizungumza na gazeti hili, baadhi ya mashuhuda wa tukio hilo, walidai kijana huyo anayefanya biashara kati ya miji ya Rombo na Nairobi nchini Kenya, alifikia uamuzi huo baada ya wanawake wawili kumgombea.

    Walidai kuwa alifikia uamuzi huo Februari 27, mwaka huu saa 1:30 asubuhi baada ya kupandwa na ghadhabu kutokana na usumbufu mwingi aliokuwa akiupata kutoka kwa wanawake hao.

    Walieleza kuwa mara baada ya kuchukua uamuzi huo, alimwita mdogo wake ambaye hakutambulika jina na kumweleza kuwa achukue viungo hivyo na kuwapelekea wanawake hao ili wavigombee.

    “Hatujui alitumia kifaa gani kujifyeka kwani kinaonesha ni kikali sana, kwani baada ya kukata sehemu hizo nyeti, alimpa mdogo wake ili awapelekee wanawake hao kwani ndicho kitu muhimu kwao na siyo yeye,” alisema mmoja wa mashuhuda wa tukio hilo la kusikitisha.

    Kutokana na kuvuja damu nyingi, majeruhi huyo alipelekwa katika Hospitali ya Wilaya ya Huruma iliyopo wilayani humo akiwa amepoteza fahamu na hawezi kuzungumza.

    Gazeti hili lilimtafuta Mganga Mkuu wa Hosptali ya Huruma anapopatiwa matibabu majeruhi huyo, lakini simu yake ilipokelewa na daktari mwingine ambaye alikiri kupokelewa kwa mgonjwa huyo.

    “Nikweli tumempokea mgonjwa huyo jana na tulimwingiza katika chumba cha wagonjwa wanaohitaji uangalizi maalumu (ICU), kutokana na hali yake kuwa mbaya sana iliyosababishwa na kuvuja damu nyingi, lakini kwa sasa amehamishwa na yupo wodini,” alisema daktari huyo ambaye hakutaka kutaja jina lake.

    Mkuu wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai Mkoa wa Kilimanjaro, Ramadhan Ng’anzi, alithibitisha ajali hiyo na kwamba Polisi inafanya uchunguzi ili kubaini kuwa kama wanawake hao kama ni wake wenza wa majeruhi, au mmojawapo.

     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Phuuu! Kweli ule mwisho umekaribia!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Akome akomae
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    akili finyu kweli yan jamaa mawazo yake alizani hao wakina dada wanamtaka kimpenzi!
    Ningemuona wa maana kama angetoa mali zake au fedha halafu awapelekee hao kinadada wagawane coz alikuwa mfanya biashara. laiti angejua hao kinadada were after his money wala asingekata hizo mambo zake.
    kakosa mambo mengi..lol
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Hivi atakojoaje au watamtoboa kitobo hapo khaa..
     
  6. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    juju bana
     
  7. S

    Shansila Senior Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiruuuuuuuuuuuuuuuuu!kibooooooooooooooooo!
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa huo uchunguzi wa polisi kuchunguza kama ni wake wenza then what?
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wajinga ndio waliwao . Kweli amekubali kukatia chini utamu kisa ujinga ?
     
  10. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitobo hakijatoka wewe sema watamuongezea pipe ili mkojo uruke mbali.
     
  11. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kushika mkwanja haihitaji elimu. Maana jamaa alikuwa na mshiko lakini alikuwa hana elimu kuwa wanawake wa siku hizi wanataka fedha sio nonino.
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Dah, jamaa bora afanyiwe upasuaji kubadili jinsia, maana sasa pachupachu ndio atakosa!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    atakua anakojoa ka demu ni mwendo wa kuchuchumaa
     
  14. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujafa,hujaumbika!
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Imani za kishirikina maana hawa wafanyabiashara wanavituko. Pole zake apone aje kujutia upumbavu aliofanya
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hapa ndio wahenga wanasema majuto mjukuu......akipona atajuuuta
    ila hazikua akili zake nadhani
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole yake..
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hapa ndio wahenga wanasema majuto mjukuu......akipona atajuuuta
    ila hazikua akili zake nadhani
     
  19. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ameogopa kwa vile hana uwezo wa kuwa ridhisha na amejitafutia kisingizio kuwa hana hiyo firimbi.

    Strange things happen in this world. Nampa pole sana. Akitaka mchango wa kwenda kupasuliwa ili apatiwe jinsia nyingine msisite kumchangia. FRAUDIAN THEORY.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,071
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    huku ccp naona wabadili mitaala ya kuwafunza hawa manjagu,kila kitu uchunguzi hata visivyohitaji uchunguzi

    nonsense!
     
Loading...