Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

afya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by grace saria, Feb 24, 2012.

  1. g

    grace saria New Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je huyo mama mwenye mtoto aliye muhimbili analalamika kuwa mtoto wake aliparalaizi alipochomwa sindano afanyiwe upasuaji je alisaini ile fomu ya makubaliano kabla ya operation kuwa anaruhusu mtoto wake apewe dawa ya usingizi na kufanyiwa operation?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    nafahamu ni mgeni sasa ungebadilisha heading ya thread ingesomeka
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    moja ya sababu ya kusaini hiyo form ni kujikinga kisheria na makosa ya kidaktari
     
Loading...