Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya za wapenzi wapya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yantuzu, Sep 22, 2012.

  1. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa nikifuatilia comments za wana JF katika maswala ya mahusiano (Mapenzi), mara nyingi wanatoa ushauri wa kwenda kupima kabla ya kuanza kushiriki katika swala zima la ngono, Je wewe ulienda kupima wakati unaanza uhusiano wako na huyo/hao uliye/ulio naye/nao? Mimi sijawahi kutangulizana na mpenzi wangu mpya yeyote ....... ila nilishapima wadau!
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Subiri vijana waje wakujibu. sie enzi zetu hatukuwa na haja ya kupima kabla. Tumekuja kupima uzeeni.
     
  3. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawasubiri

     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,441
    Trophy Points: 280
    wengine bado watoto wanaogopa sindano
     
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi kile kipimo cha mate hakijaanza kutumika hapa kwetu? Nafikiri kitawafaa waoga
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi napima na kila couple ninayokuwa nayo.
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Enzi zetu tishio lilikuwa gono tu. Ngoja wenyewe watamwaga sera.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,441
    Trophy Points: 280
    kweli maana nina kitoto fulani kinaogopa sana sindano
     
  9. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana mkuu

     
  10. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gono mlikuwa hampimi enzi hizo???

     
  11. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kupima, kupata gono ilikuwa bahati mbaya sana tena sana. Ukienda hospitali lazima umpeleke aliyekutwisha zigo ili wote mpate tiba.
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe chukua tahadhari kabla ya hatari, kupima ni mhimu sana.Mimi kigezo cha kwanza ni kupima then mengine yatafuata,akisita tu basi nachana nae
     
Loading...