Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya za mastaa wa bongo fleva!

Discussion in 'Entertainment' started by NGULI, Oct 16, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi binafsi ni shabiki mkubwa sana wa muziki wa kizazi kipya, hongereni vijana mnajitahidi. Ila ninawasiwasi sana na huko mnakoelekea kiafya, tuige mfano wa wenzetu wa nje, HAMFANYI PHYISICAL EXERCISE mfano JUZI TU AY ulimi nje nyimbo 2 oale dimond jubilee aliishiwa punzi kwa waliokuwa wanafwatilia.

    Ifwaatayo ni list ya walionenepa kupita maelezo kwa kipindi kifupi tu walipoa toa single 1/2

    1. Prof J
    2.Matonya
    3. AY
    4.Joycelene
    5.Keisha
    6.......
    7........

    Hongera Zola D. wewe unapaswa kuwa mfano wa kuigwa.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Mpwa sikujua kama na kwenye engo hii umo pia. Lol!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu inaniuma kuona wewe ni atheletic unawaachia hawa vijana wanafura kama maputo wachukuwe ukawapandishe vilima vya goba na salasala sa 12 asubuhi waache ndumu na tusker
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inabidi wapunguze kujiachia wanakunywa sana Bia na minyama nyama tena wanakula ovyo ovyo ndo maana wanaishiwa pumnzi alafu hata Bange nazo wapunguze.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa! hawana conf. ya kuperform bila ya cha ZIMBABWE/ARUSHA matokeo yake wanakuwa midebwedo. Kuna kabinti kaliperform kwenye bongo star search kanaitwa sijui SHAA? kanavibrate vizuri kama simu ya NOKIA
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hivi kunenepa ni kukosa afya kwa mila za wapi?mbona wasani wetu wa kule tabora kama mzee mwinamila, binti mpera walikuwa wanene tu na burudani wanashusha ya ukwe?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kunenepa si kukosa afya bali wanatakiwa wafanye mazoezi wawe wepezi na kuweza kulimudu jukwaaa
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kunenepa maana yake ni kuongezeka uzito, kuongezeka uzito madhara yake ni uzembe na magonjwa kama kisukari na shinikizo la damu. Kuna watu waliozaliwa hivyo naturaly wana mifupa mipana na unene tangia wazaliwe hata wakifanya mazoezi hawapungui kihivyo ila wanakuwa flexible na pumzi nyingi.

    Ila Afya nyingi za wabongo ni mbaya (obesity) tunakula nyama na mibia tuu no mboga no matunda.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Vilima vya salasala hawaviwezi wavuta bangi. Hahaha
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa mfano umpandishe NGWEA au NATURE siwatakuwa wanatoa moshi mdiomoni na masikioni?
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo.
     

    Attached Files:

  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matonya
     
  13. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umemsahau kassim
     
  14. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wengine kwenye shooting wanalembua kama wanawake, kassim Pasha, wanaboa sana kama vip wawe wanaimba wamevaa sketi tu.
     
  15. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Big up kwa Mustafa Hassanaali
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mkuu huyu jamaa amevunja rekodi ya kupunguza uzito bongo, natamani nijue siri yake halafu nafungua weight clinic/health club maeneo ya mikocheni au nitaongea na zadok anipangishe kwenye hayo magara yake ya dar village niwabane mademu wa kibongo maana wengi nao wapo obsessed na uzito.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Prof na AY
     

    Attached Files:

  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu BURN embu tutafutie picha ya huyo jamaa
     
  19. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda ni Jenny Craig hiuyo or Lipo!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    from 105 mpaka 65 ...
     
Loading...