Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya yetu inategemea hisani ya watu wa marekani.....?!

Discussion in 'JF Doctor' started by meningitis, Jul 23, 2011.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Jana waziri wa afya alitoa tamko ninaloweza kuliita kali dhidi ya tiba ambazo hazijathibitishwa.alisema dawa ya ukimwi bado haijapatikana kwa hiyo watanzania waache kuzikimbilia.tamko hili lilitaja tiba ya babu kama mojawapo ya tiba zisizothibitishwa.najaribu kujiuliza ujasiri huu wa kuipinga tiba ya babu wa loliondo ni shinikizo kutoka USA?Kama ni hivi nadhani afya ya watanzania iko rehani!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Sio afya tu,...
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kinachonikera waziri wa afya ametoka kwenye research institute lakini anabehave kama dalali wa frame maeneo ya mlalakua!!!
     
Loading...