Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya ya Mwakyembe yazidi kuimarika endeleeni kumwombea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    SERIKALI imesema hali ya afya ya Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe, inaendelea vizuri na bado yupo nchini India akiendelea na matibabu.

    Hayo yalisemwa Dar es Salaam jana na Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, Blandina Nyoni mara baada ya kuulizwa na waandishi wa habari juu ya hali ya Waziri huyo.

    “Kila siku huwa naongea naye kwa njia ya simu na amenihakikishia mwenyewe kuwa anaendelea vizuri na matibabu yake na kwamba hali yake ni nzuri,” alisema Nyoni.

    Hata hivyo, aligoma kuzungumzia nini hasa kinamsumbua Waziri huyo ambaye pia ni Mbunge wa Kyela na kueleza kuwa hairuhusiwi kimaadili kuweka hadharani ugonjwa wa mtu kwani ni siri yake na familia yake.

    Pamoja na hayo, Dk. Mwakyembe anadaiwa kusumbuliwa na ugonjwa wa ngozi unaomsababishia uvimbe katika baadhi ya maeneo mwilini mwake na kitaalamu ugonjwa huo unajulikana kama Exfoliative Dermatitis.

    Ugonjwa huo unadaiwa kuathiri wanaume na wanawake wenye umri kuanzia miaka 55 na dalili zake ni kuwashwa, mwili kuishiwa nguvu na sehemu ya juu ya ngozi kupukutika.

    Dk. Mwakyembe aliondoka takribani wiki moja iliyopita kwenda Hospitali ya Apollo iliyopo Chenai nchini India kwa ajili ya matibabu kufuatia hali yake kuzidi kuwa tete.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ngozi Kupukutika! dah!
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mungu amjalie.... japo mie si sisiemu lakini he is vital to Tanzania!
     
  4. m

    mharakati JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jamaa ana siri kubwa tunamuhitaji katika muda huu tunaelekea kwenye uchaguzi wa muhimu wa 2015 ambao utaweka mustakabali mpya wa nchi hii
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana mkubwa ni muhimu katika nyanja zote ya taifa letu kwa 98% Na tunamshukuru mwenyeenzi MUNGU ampe maisha marefu na yenye fanaka nyingi. Na hata kama ni Gamba bado tu anahitajika popote pale Tanzania<<<<<<<<<<<<<<,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tabia ya Pollonium hiyo, inakuacha upate nafuu then inakuchukua kwa nguvu. Hapati nafuu ila anachelewesha siku ya kuondoka tu.
     
  7. M

    Malunde JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kila mtu duniani lazima ataondoka, na cha kushangaza wanaojiona wazima wanaweza kuondoka kabla ya tunaowaona wagonjwa. Yuko bwana alikuwa anaimba wimbo unaosema mzima kuwa mfu, na mgonjwa kuwa salama katika kipindi cha salaam kwa wagonjwa miaka fulani. It is all in the hands of God; we pray for the total healing of Mwakyembe and above it all we pray and fight for the healing of Tanzania because the country is seriously sick.
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! apone haraka huyu mweshimiwa.
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama Mungu hajakupangia kufa hata ukiwekewa Pollonium hufi bali mwili utakuwa kama umechakaa vile, Bwana asifiwe milele!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    get well soon flowers.jpg

    Get well soon Mkuu.
     
Loading...