Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya ya kikwete yamkosesha mwakyusa uwaziri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by AMARIDONG, Nov 25, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Maneno ya mwakyusa kuwa ataifuatiliya afya ya raisi imemkost,raisi hataki mtu kufuatilia hali yake ya afya eti;;;
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aaaaaaaaaaaaah wapi mzee Mwakyusa amechoka tuu inabidi apumzike tuu
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hey......kwani fya ya rais nayo siri mbona kila mtz anajua kuwa yu mgonjwa sana na anapaswa kujiuzuru kwa mujibu wa katiba.,.,........
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna mengi yamejificha nyuma ya pazia ila kwa sababu nchi yetu inaishi kwa kufichiana aibu hasa watu wanaodhani kuna maslahi yao yanaguswa basi hakuna wa kufungua kinywa.
    Tuseme kwamba Mwakyusa alikuwa amekwama kufanikisha matarajio fulani ndo maana hakuwekwa barazani
     
  5. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Is it malaria project? Coz aliyepewa hiyo wizara ni zao la mradi wa Malaria na alitamba jimboni kwamba kwake kazi ngumu ni ubunge ila alikuwa ana uhakika wa uwaziri wa afya na imetimia. Na ndio maana alipata ushindi wa kumchakachua mzee wake Prof.melchiory mlambiti
     
  6. m

    mshemwa steven Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini mwakyusa alikuwa bado hajachoka kiivyo alistaili kuwa waziri wa afya,coz kuwa na mengi yaliyojificha nyuma ya pazia ndoamaana unaona kimyakimya wanauwa mmoja baada ya mmoja(hasa ndo kilichomkost jirani kupata uwaziri baada ya kauli yake hiyo)
     
Loading...