Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya ya Dr. Ulimboka Yaimarika, Kutua Nchini August

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Jul 15, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    GreaTthinkers,
    Habari hii ni njema na nyeti sana,
    Dk Ulimboka afya yake inaendelea vizuri, uwezekano wa kuruhusiwa august ni mkubwa ila hatarusiwa kufanya kazi kwa miezi sita. baada ya hapo atarejea hospitali kwa uchunguzi tena.

    ''Nikirudi nyumbani nitaongea na waandishi wa habari kila mtu asikie,siogopi kufa mara ya pili. Cha msingi kila mtu aelewe kilichotokea''

    Please naomba ulinzi uimarishwe, wasije wakamdhuru dk anayepigania huduma bora hospital likiwemo kina mama wajawazito wasilale wanne ktk kitanda kimoja.


    Thanks
    Spencer@Boksburg(SA)
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana mkuu kwa taarifa,Mungu azidi kumsaidia Dr.Uli
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ya kweli hayo!!!
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Mungu ni mkubwa, aliyehusika natamani naye ang'olewe meno bila Ganzi:israel:
     
  5. B

    Bubona JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari njema sana hii! The recovery of Dr. Ulimboka is the victory of people!!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu kwa taarifa.
    Je Dr. Uli anafahamu kuwa mmoja wa waliomteka ameshatubu kwa Gwajima/Kova?
    Je, Dr. Uli anafahamu kwamba alitekwa na kichaa?
     
  7. K

    Kengedume Senior Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aameeeeen!:D
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    \maswali yanayofanana na hili yaliulizwa kibao siku taarifa ya kutekwa ilipotoka, La msingi ni kuwa afya yake imeimarika. Mungu anamjalia afya na atarudi Tanzania
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Mungu ni mkubwa sana!
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    ooh God! Thank you!
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Wakati watanzania wanaombea Dr Uli apone haraka arudi kujenga taifa kuna ambao wanatamani hata agongwe na gari ili mradi asirudi bongo. Hawa ni Kova, Hemed Msangi, Said Mwema, Jack Zoka na jamaa wa baraza la waislam la bahakita
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Mwanadamu kamwe hawezi kushindana na Mungu.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa mkuu!!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Umofia kwenu all igwe,habari njema hii,Spencer imarisheni ulinzi huko SA na pia dose yeyote anayopewa lazima nyie wote muhiakiki! Kova Zoka msangi Side mnyamwezi imekula kwenu
     
  15. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    mungu ni mwema:redface:
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika MUNGU ni mkubwa jamani!

    Asiyemwamini ameumia!
     
  17. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is good news.God be with Dr.Uli!
     
  18. a

    amigooo Senior Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Get well soon Ulimboka. Tunakusubiri kwa hamu sana mpiganaji wetu
     
  19. r

    richone Senior Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr. ulimboka mungu akujalie afya njema na urudi kuendeleza harakati. ninajua Dr. akirudi yeye ndiye atakae thibitishia umma kwamba aliyejisalimsha na kutaka kutubu ni miongoni wa waliomteka ama siye. kwani naaminialiwaona wote.
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    get well soon, tutakupokea kwa mandamano, wewe ni shujaa wetu
     
Loading...