Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya ya Dr. Ulimboka: Mwenye taarifa tujuze please!

Discussion in 'JF Doctor' started by Utotole, Jul 13, 2012.

  1. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,837
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Habari wana JF,

    Naamini kila mtu anakubaliana na mimi kuwa habari ya Dr. Ulimboka inaanza kufifia hapa jamvini. Hii ni kawaida kwa kila habari mpya, huvuma, hufifia na kisha hupotea kabisa, hasa zinapokuja taarifa nyingine moto zaidi kwa wakati huo. Pamoja na hayo, suala la afya ya huyu mtanzania halistahili kufifishwa ikizingatiwa kuwa hadi sasa hivi bado yupo kwenye matibabu, na 'tume' ya polisi 'inaendelea kufanya kazi'.

    Ombi langu ni kwamba, kama ambavyo wadau, kupitia vyanzo vya uhakika wamekuwa wakitupa 'updates', basi waendelee kufanya hivyo ili tuendelee kuwa na taarifa juu ya mwenzetu huyu.

    Nawasilisha.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hakuna Taarifa yoyoe mpya mpaka sasa, tunachoomba kwa Mwenyeezi Mungu amponeshe Daktari wetu Kiongozi Wetu Mpendwa ampe afya na Uzima Mungu ampoeneshe Doctor Ulimboka Ameen.
     
  3. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali yake inazidi kuimalika kwani kwa sasa anaweza kula chakula mwenyewe, anafanya mazoezi mwenyewe kwa ujumla anaendelea vizuri sana.
    Tuzidi Kumwombea zaidi for speedy recovery.
     
Loading...