Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya Ni Muhimu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by equivocal, Nov 28, 2011.

  1. equivocal

    equivocal Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Wadau mm ninauza machungwa kwa jumla,
    npo Tanga
    kwa hyo yeyote atakaye penda tufanye biashara itakuwa vyema
    iwe ndani au nje ya nchi
    kima cha chini chungwa 50000
     
Loading...